สาย 26ก
[ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี [S] ARL Ladkrabang - Minburi
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 26ก เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
26ก รถบัส (Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang) มี 37 จุดจอด ที่ออกจาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และสิ้นสุดที่ Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang
เลือก 26ก รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang (37 สถานี)
อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot
ตลาดมีนบุรี(ตลาดสด) Minburi Market (Fresh Market)
สำนักงานเขตมีนบุรี Minburi District Office
สำนักงานที่ดินมีนบุรี,ศาลจังหวัดมีนบุรี
สถานีตำรวจมีนบุรี Minburi Police Station
แยกสีหบุรานุกิจ Sihaburanukit Junction
การสื่อสารโทรคมนาคมมีนบุรี Cat Minburi
ตรงข้ามบิ๊กซีร่มเกล้า Opp Bigc Romklao
ปั้มก๊าซแอลพีจี,ไทยก๊าซร่มเกล้า Thai Gas Romklao
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
บริษัททองดินจำกัด,ทองฤทธิ์พลาสติก Tonrich Plastic
ครัวทะเล [Opp.] Romklao 4
โรงงานไบโอ Bio Manufacturing
ตรงข้ามบริษัท สหพัฒนพิบูล จำกัด Bueng Khwang
ปั๊มเอ็นเอสก๊าซแอลพีจี [Opp.] Thai Ausnor
ซอยร่มเกล้า 9 Romklao 9
เคซีเนเชอรัลวิลล์ร่มเกล้า(ซอย 11)
ซอยร่มเกล้า 13,ตรงข้ามมัสยิดนูรุ้ลฮูดา
ตรงข้ามวัดปากบึง [Opp.] WAT Pak Bung
ซอยร่มเกล้า 17 Romklao Soi 17
บริษัทไทยยานยนตร์ร่มเกล้า Thaiyarnyon Romklao
นครินทร์การ์เด้นท์(ซอย 19/1)
ซอยร่มเกล้า 19/3 Romklao 19/3
หมู่บ้านศิรินทรา(ซอย 19/7)
ซอยร่มเกล้า 21/2 Romklao Soi 21/2
แยกเจ้ากรีฑา Chao Keetha Intersection
โฮมมาร์ทร่มเกล้า Homemart Romklao
ร่มเกล้า 21/6 Romklao 21/6
ตรงข้ามโรงเรียนสารสาสน์วิเทศร่มเกล้า
ร่มเกล้า21/9 Romklao 21/9
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า
วัดบำรุงรื่น(ซ.25) WAT Bamrung Ruen (Soi 25)
ซอยร่มเกล้า 25/2 Romklao 25/2
หมู่บ้านสราญวงศ์(ซ.25/3)
หมู่บ้านร่มฤดี(ซ.25/5)
ร่มสุขวิลเลจ 4 (ซอย 25/7)
Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang
26ก คำถามที่พบบ่อย
26ก รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
26ก รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26ก รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
26ก รถบัส หยุดวิ่งเวลา 19:40 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26ก รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
[ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี [S] ARL Ladkrabang - Minburi รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ [ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี [S] ARL Ladkrabang - Minburi รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย26ก ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย26ก ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 26ก ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส26ก ที่ใกล้ที่สุด
26ก รถบัส ตารางเวลา
26ก รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 19:40
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
จันทร์ | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
อังคาร | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
พุธ | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
พฤหัส | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
เสาร์ | 05:00 - 19:40 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 26ก (จาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ26ก (Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส26ก
ราคาของขสมก BMTA 26ก (Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
26ก (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 26ก รถบัส ในเส้นทางคือ อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang 26ก (Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 26ก มี 37 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 37 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 26ก รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 26ก รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 26ก
ติดตามรถ 26ก (Arl ลาดกระบัง Arl Ladkrabang) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 26ก หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 26ก ในกรุงเทพมหานคร
26ก - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 1 - ถนนตก - ท่าเตียน Thanon Tok - Tha Tienถนนตก - ท่าเตียน Thanon Tok - Tha Tien/ ตาราง
- 25 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Changอู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Chang/ ตาราง
- 23 - สำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewetสำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewet/ ตาราง
- 136 - หมอชิต 2 - อู่คลองเตย Mochit 2 - Klongtoeyหมอชิต 2 - อู่คลองเตย Mochit 2 - Klongtoey/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphongอู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphong/ ตาราง
- 32 - อู่ท่าอิฐ - วัดโพธิ์ Tha It - Wat Phoอู่ท่าอิฐ - วัดโพธิ์ Tha It - Wat Pho/ ตาราง
- 96ก - อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happylandอู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happyland/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ - หัวลำโพง Thanthip - Hua Lamphongอู่ธารทิพย์ - หัวลำโพง Thanthip - Hua Lamphong/ ตาราง
- 26ก - [ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี [S] Chalongkrung Housing - Minburi[ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี [S] Chalongkrung Housing - Minburi/ ตาราง
- 36 (ปอ.) (AC) - อู่พระราม 9 - สี่พระยา RAMA 9 - Siphayaอู่พระราม 9 - สี่พระยา RAMA 9 - Siphaya/ ตาราง
- 36ก - อู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monumentอู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monument/ ตาราง
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 138 (ปอ.) (AC) - [ท] อู่ราชประชา - อู่หมอชิต 2 [E] Rachpracha Depot - Mochit 2[ท] อู่ราชประชา - อู่หมอชิต 2 [E] Rachpracha Depot - Mochit 2/ ตาราง
- 64 - อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridgeอู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge/ ตาราง
- 96 - อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2/ ตาราง
- 15 - BRT ราชพฤกษ์ - บางลำพู BRT Ratchaphruek - Bang LamphuBRT ราชพฤกษ์ - บางลำพู BRT Ratchaphruek - Bang Lamphu/ ตาราง
- 514 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - สีลม Minburi - Silomอู่มีนบุรี - สีลม Minburi - Silom/ ตาราง
- A4 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - สนามหลวง Donmueng Airport - Sanamluangสนามบินดอนเมือง - สนามหลวง Donmueng Airport - Sanamluang/ ตาราง
- 73 (ปอ.) (AC) - สะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwangสะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwang/ ตาราง
- 21 - S) วัดคู่สร้าง - พาหุรัด S) Wat Kusang - PhahuratS) วัดคู่สร้าง - พาหุรัด S) Wat Kusang - Phahurat/ ตาราง