สาย 168 (ปอ.) (AC)
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 168 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
168 (ปอ.) (AC) รถบัส (อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)) มี 23 จุดจอด ที่ออกจาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และสิ้นสุดที่ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)
เลือก 168 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง) (23 สถานี)
อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot
ตลาดมีนบุรี(ตลาดสด) Minburi Market (Fresh Market)
สำนักงานเขตมีนบุรี Minburi District Office
สำนักงานที่ดินมีนบุรี,ศาลจังหวัดมีนบุรี
สถานีตำรวจมีนบุรี Minburi Police Station
การสื่อสารโทรคมนาคมมีนบุรี Cat Minburi
ไทวัสดุ สาขาสุขาภิบาล 3 มีนบุรี
เคหะชุมชนรามคำแหง
หมู่บ้านรินทร์ทอง Muban Rin Thong
ตรงข้ามซอยรามคำแหง 199 Ram Kham Ngae Soi 199
หน้าหมู่บ้านเบญจรงค์ Thai Village
โรงเรียนเทพอักษร Rongrian Thep Akson
กรมสรรพากรพื้นที่ 11 Kromsanphakon Phuenthi 11
หมู่บ้านธรากร Muban Thara Kon
ซอยรามคำแหง 162 Ram Kham Ngae Soi 162
บริษัท มิสทีน Borisat Mit Thin
หมู่บ้านปรีชา 2(รามคำแหง159/1) Muban Pricha 2
คลองจั่นวิลล่า 7 Khlong Chan Win La 7
หมู่บ้านธารารมณ์ Muban Thara Rom
โรงเรียนเตรียมอุดมน้อมเกล้า
คลองจั่นวิลล่า 4 Khlong Chan Win La 4
หมู่บ้านเกศรี 2 Muban Ke Si 2
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)
168 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
168 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
168 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
168 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
168 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 18:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
168 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง) รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง) รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย168 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย168 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 168 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส168 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
168 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
168 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 18:30
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
จันทร์ | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
อังคาร | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
พุธ | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
พฤหัส | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
เสาร์ | 06:00 - 18:30 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 168 (ปอ.) (AC) (จาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ168 (ปอ.) (AC) (อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส168 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 168 (ปอ.) (AC) (อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
168 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 168 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง) 168 (ปอ.) (AC) (อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 168 (ปอ.) (AC) มี 23 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 38 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 168 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 168 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 168 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 168 (ปอ.) (AC) (อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะดินแดง)) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 168 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 168 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
168 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 96ก - อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happylandอู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happyland/ ตาราง
- 138 (ปอ.) (AC) - [ท] ท่าน้ำพระประแดง - อู่หมอชิต 2 [E] Phra Pradaeng Pier - Mochit 2[ท] ท่าน้ำพระประแดง - อู่หมอชิต 2 [E] Phra Pradaeng Pier - Mochit 2/ ตาราง
- 84 - [ส] ม.เอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย 7 - อ้อมใหญ่ [S] Phuttamonthon Sai 7 Housing - Om Yai[ส] ม.เอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย 7 - อ้อมใหญ่ [S] Phuttamonthon Sai 7 Housing - Om Yai/ ตาราง
- 206 (ปอ.) (AC) - เมกา - ม.เกษตรศาสตร์ MEGA - Kasetsartเมกา - ม.เกษตรศาสตร์ MEGA - Kasetsart/ ตาราง
- 210 - เส้นทางสถานีรถไฟฟ้าบางหว้า - สะพานพระราม 4เส้นทางสถานีรถไฟฟ้าบางหว้า - สะพานพระราม 4/ ตาราง
- 95 - อู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happylandอู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happyland/ ตาราง
- 3 - คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2/ ตาราง
- 50 - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 71 - อู่สวนสยาม - วัดธาตุทอง Siam Park - Wat Tatthongอู่สวนสยาม - วัดธาตุทอง Siam Park - Wat Tatthong/ ตาราง
- 65 - วัดปากน้ำนนทบุรี - สนามหลวง Wat Paknam Nonthaburi - Sanamluangวัดปากน้ำนนทบุรี - สนามหลวง Wat Paknam Nonthaburi - Sanamluang/ ตาราง
- 134 - ม.บัวทองเคหะ - หมอชิต 2 Buathong Keha Village - Mochit 2ม.บัวทองเคหะ - หมอชิต 2 Buathong Keha Village - Mochit 2/ ตาราง
- 2 - อู่เมกาบางนา - BTS อุดมสุข Mega Bangna - BTS Udomsukอู่เมกาบางนา - BTS อุดมสุข Mega Bangna - BTS Udomsuk/ ตาราง
- 105 - มหาชัยเมืองใหม่ - คลองสาน Mahachai Muangmai - Klongsanมหาชัยเมืองใหม่ - คลองสาน Mahachai Muangmai - Klongsan/ ตาราง
- 145 (ปอ.) (AC) - อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphongอู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphong/ ตาราง
- 525 - ม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Parkม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Park/ ตาราง
- 62 (ปอ.) (AC) - ท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monumentท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monument/ ตาราง
- 95ก - อู่รังสิต - บางกะปิ Rangsit - Bangkapiอู่รังสิต - บางกะปิ Rangsit - Bangkapi/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ - หัวลำโพง Thanthip - Hua Lamphongอู่ธารทิพย์ - หัวลำโพง Thanthip - Hua Lamphong/ ตาราง
- 82 - ท่าน้ำพระประแดง - ปากคลองตลาด Phra Pradaeng - Pak Klong Taladท่าน้ำพระประแดง - ปากคลองตลาด Phra Pradaeng - Pak Klong Talad/ ตาราง