Tuyến 128
An Nghĩa→Tân Điền
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 128 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
128 xe buýt (An Nghĩa→Tân Điền) có 17 stops khởi hành từ An Nghĩa và kết thúc tại Tân Điền.
Chọn bất kỳ 128 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: An Nghĩa→Tân Điền (17 điểm dừng)
An Nghĩa
Rừng Sác
Ngã 3 An Thời Đông
Ngã 3 Lý Nhơn
Trạm Dừng Chân 1
Trạm Kiểm Lâm Tắc Cá Cháy 1
Lý Nhơn
Lý Nhơn
Cây Xăng Cẩm Thanh
Trường Thcs Doi Lầu
Dương Văn Hạnh
Bến Đò Rạch Cát- Vàm Sác
Cống Ông Tư Kính
Tổ Nhân Dân 25
Tổ Nhân Dân 24
Trạm Y Tế Xã Lý Nhơn
Tân Điền
Câu hỏi thường gặp 128
128 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 128 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
128 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 128 xe buýt dừng hoạt động lúc20:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
128 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến An Nghĩa→Tân Điền xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến An Nghĩa→Tân Điền xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 128 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 128 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 128 xe buýt
128 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 20:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
T3 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
T4 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
T5 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
T6 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
T7 | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
CN | 05:00 - 20:00 | 15 - 30 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 128 (từ An Nghĩa), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 128 (An Nghĩa→Tân Điền) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé 128 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 128 (An Nghĩa→Tân Điền) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
128 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 128 xe buýt là An Nghĩa và điểm dừng cuối cùng là Tân Điền. 128 (An Nghĩa→Tân Điền) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 128 có 17 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 36 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm 128 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 128 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 128 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 128 (An Nghĩa→Tân Điền) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 128 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu điện ngầm, tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 128, trong Thành phố Hồ Chí Minh
128 - Hướng Thay thế
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 01 - Bến Thành - Bến xe buýt Chợ Lớn/ Lịch trình
- 14 - Bến xe Miền Đông - 3/2 - Bến xe Miền Tây/ Lịch trình
- 06 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Đại học Nông Lâm/ Lịch trình
- 70-1 - Bến xe Củ Chi - Bến xe Tây Ninh/ Lịch trình
- 145 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Chợ Hiệp Thành/ Lịch trình
- 99 - Chợ Thạnh Mỹ Lợi - Đại học Quốc gia/ Lịch trình
- 101 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Chợ Tân Nhựt/ Lịch trình
- 72-1 - Sân bay Tân Sơn Nhất – Đường cao tốc – Bến xe Vũng Tàu/ Lịch trình
- 39 - Bến Thành - Võ Văn Kiệt - Bến xe Miền Tây/ Lịch trình
- 25 - Bến Xe buýt Quận 8 - Khu dân cư Vĩnh Lộc A/ Lịch trình
- 10 - Đại học Quốc Gia - Bến xe Miền Tây/ Lịch trình
- 46 - Công viên Tôn Thất Thuyết - Bến Mễ Cốc/ Lịch trình
- 140 - Bến xe buýt Sài Gòn - Phạm Thế Hiển - Khu dân cư Phú Lợi/ Lịch trình
- 62-7 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Đức Huệ/ Lịch trình
- 72 - Bến xe buýt Sài Gòn - Hiệp Phước/ Lịch trình
- 60-7 - Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 78 - Bến xe buýt Thới An - Ngã ba Giồng - Cầu Lớn/ Lịch trình
- 27 - Bến xe buýt Sài Gòn - Âu Cơ - Bến xe An Sương/ Lịch trình
- 76 - Long Phước - Bến xe Miền Đông mới/ Lịch trình