Tuyến 152
Khu dân cư Trung Sơn - Bến Thành - Sân bay Tân Sơn Nhất
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 152 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
152 xe buýt (Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất) có 39 stops khởi hành từ Khu Dân Cư Trung Sơn và kết thúc tại Sân Bay Tân Sơn Nhất.
Chọn bất kỳ 152 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất (39 điểm dừng)
Khu Dân Cư Trung Sơn
Thảo Loan Plaza
Thảo Loan Plaza
Vòng Xoay Cầu Him Lam
TrườNg RạCh Ông
Trường Dương Bá Trạc
Chợ Nanci
Tổng Cty Samco
Sở Pccc
Hồ Hảo Hớn
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt
Rạp Trần Hưng Đạo
Ktx Trần Hưng Đạo
Nguyễn Kim
Trạm Trung Chuyển Trên Đường Hàm Nghi
Chợ Cũ
Đền Thờ Ấn Giáo, Pasteur
Lê Thánh Tôn
Lý Tự Trọng
Lê Duẫn
Nguyễn Thị Minh Khai
Đại Học Kiến Trúc
Điện Biên Phủ
Võ Thị Sáu
Nhà Thiếu Nhi Thành Phố
Viện Pasteur
Trần Quốc Toản
Lý Chính Thắng
Chùa Vĩnh Nghiêm
Ngã Tư Trần Huy Liệu
Trung Tâm Văn Hóa Quận Phú Nhuận
Cổng Xe Lửa
Bệnh Viện Quận Phú Nhuận
Cây Xăng Quân Khu 7
Cổng Trước Svđ Quân Khu 7
Quán Vườn Dừa
Sông Đáy
Parkson Trường Sơn
Sân Bay Tân Sơn Nhất
Câu hỏi thường gặp 152
152 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 152 xe buýt bắt đầu lúc 05:15 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
152 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 152 xe buýt dừng hoạt động lúc19:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
152 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Khu dân cư Trung Sơn - Bến Thành - Sân bay Tân Sơn Nhất xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Khu dân cư Trung Sơn - Bến Thành - Sân bay Tân Sơn Nhất xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 152 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 152 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 152 xe buýt Bản đồ Tuyến đường - Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất
Lịch trình 152 xe buýt
152 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:15 - 19:00
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
T3 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
T4 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
T5 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
T6 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
T7 | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
CN | 05:15 - 19:00 | 12 - 18 |
Cảnh báo dịch vụ Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 152 (từ Khu Dân Cư Trung Sơn), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 152 (Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
Giá vé 152 tuyến xe buýt
Giá Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm 152 (Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm.
152 (Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 152 xe buýt là Khu Dân Cư Trung Sơn và điểm dừng cuối cùng là Sân Bay Tân Sơn Nhất. 152 (Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 152 có 39 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 36 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Thành phố Hồ Chí Minh và giúp tìm 152 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 152 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 152 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 152 (Khu Dân Cư Trung Sơn→Sân Bay Tân Sơn Nhất) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 152 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho tàu hỏa, xe buýt hoặc phà để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Thành phố Hồ Chí Minh. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 152, trong Thành phố Hồ Chí Minh
152 - Hướng Thay thế
Các tuyến Buýt Thành phố Hồ Chí Minh - Buyttphcm trong Thành phố Hồ Chí Minh
- 44 - Cảng Quận 4 - Bình Quới/ Lịch trình
- 88 - Bến Thành - Chợ Long Phước/ Lịch trình
- 81 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Lê Minh Xuân/ Lịch trình
- 84 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Tân Túc/ Lịch trình
- 23 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Ngã ba Giồng - Cầu Lớn/ Lịch trình
- 110 - Hiệp Phước - Phước Lộc/ Lịch trình
- 61 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Khu công nghiệp Lê Minh Xuân/ Lịch trình
- 05 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 60-7 - Bến xe buýt Tân Phú - Bến xe Biên Hòa/ Lịch trình
- 22 - Bến xe buýt Quận 8 - Khu công nghiệp Lê Minh Xuân/ Lịch trình
- 101 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Chợ Tân Nhựt/ Lịch trình
- 68 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Đại học Tài Chính - Marketing/ Lịch trình
- 69 - Bến xe buýt Sài Gòn - Khu dân cư Vĩnh Lộc/ Lịch trình
- 16 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe buýt Tân Phú/ Lịch trình
- 103 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Bến xe Ngã tư Ga/ Lịch trình
- 47 - Bến xe buýt Chợ Lớn - Quốc lộ 50 - Hưng Long/ Lịch trình
- 65 - Bến Thành - Cách Mạng Tháng Tám - Bến xe An Sương/ Lịch trình
- 62-5 - Bến xe An Sương - Bến xe Hậu Nghĩa/ Lịch trình
- 57 - Chợ Phước Bình - Trường Trung học Phổ thông Hiệp Bình/ Lịch trình
- 151 - Bến xe Miền Tây - Bến xe An Sương/ Lịch trình