Tuyến 60B
(B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 60B xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
60B xe buýt ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) có 37 stops khởi hành từ (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 và kết thúc tại (B) Bx Nước Ngầm.
Chọn bất kỳ 60B xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm (37 điểm dừng)
(B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2
Đối Diện Khu Nhà D3 Và D6 - Đường Nội Bộ Chung Cư Kim Chung
Cổng Kcn Bắc Thăng Long (Gần Cầu Vượt Bộ Hành)
Kcn Bắc Thăng Long - Km 0+800 Cao Tốc Btl-Nb
96 Phạm Văn Đồng (Ngã 4 Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh)
Showroom Ô Tô Trung Sơn (Đối Diện 315 Phạm Văn Đồng)
Trước 100m Ngõ 218 Phạm Văn Đồng (Đối Diện Công Viên Hòa Bình)
370 Phạm Văn Đồng
Siêu Thị Metro Thăng Long - Đối Diện Ngõ 599 Phạm Văn Đồng
Đối Diện 36a Phạm Văn Đồng
126 Phạm Văn Đồng
Trường Phổ Thông Hermam Gmeiner - Phạm Văn Đồng
Công Ty Miwon - Phạm Hùng
Đối Diện Bưu Cục Thăng Long - Đường Phạm Hùng
Gần Ngã 4 Phạm Hùng - Đình Thôn (Hướng Đi Khuất Duy Tiến)-Cột Sau
Nhà Ct5 Kđt Sông Đà Mỹ Đình - Phạm Hùng
Nhà Ct5-D Kđt Mỹ Đình - Phạm Hùng
Bảo Tàng Hà Nội - Phạm Hùng
Ngã 4 Phạm Hùng - Khuất Duy Tiến (Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia)
Đối Diện 220 Trần Duy Hưng
113 Trần Duy Hưng - Bộ Khcn
Đối Diện Nhà 24t2 Kđt Trung Hoà Nhân Chính - Hoàng Đạo Thúy
Trường Thpt Nhân Chính - Hoàng Đạo Thúy
21t2 Vũ Trọng Phụng
57 Vũ Trọng Phụng
Đối Diện 81 - 83 Khương Đình
254 - 256 Khương Đình
42 Kim Giang
214 Kim Giang
292 Kim Giang
Cách Cổng Bv Đa Khoa Y Học Cổ Truyền 50m
Điểm Xén Hè (Cửa Hàng Xăng Dầu Số 75) - Số 6 Cầu Dậu
Đối Diện Ao Sen Làng Đại Từ - Nguyễn Hữu Thọ
Đối Diện Đường Vào Kđt Đại Kim - 45 Nguyễn Hữu Thọ
Đối Diện Tập Thể Bến Xe Nước Ngầm Hà Nội - Ngọc Hồi
Trường Ptth Việt Nam Balan (Đối Diện Khách Sạn Nam Thành) - Ngọc Hồi
(B) Bx Nước Ngầm
Câu hỏi thường gặp 60B
60B xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 60B xe buýt bắt đầu lúc 04:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
60B xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 60B xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
60B xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 60B ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) xe buýt vào khoảng ₫8000.00.
Có 60B xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 60B xe buýt điểm dừng gần nhất.
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 60B xe buýt Bản đồ Tuyến đường - (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm
Lịch trình 60B xe buýt
60B xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 04:50 - 20:50
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
T3 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
T4 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
T5 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
T6 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
T7 | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
CN | 04:50 - 20:50 | 5 - 10 |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 60B (từ (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 60B ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 60B tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 60B ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) là khoảng ₫8000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
60B (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 60B xe buýt là (B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2 và điểm dừng cuối cùng là (B) Bx Nước Ngầm. 60B ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 60B có 37 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 56 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 60B xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 60B xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 60B Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 60B ((B) Bệnh Viện Nhiệt Đới Tw Cs2→(A) Bx Nước Ngầm) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 60B xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 60B, trong Hà Nội
60B - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- 62 - Bến xe Yên Nghĩa - Bến xe Thường Tín/ Lịch trình
- 07 - Cầu Giấy - Nội Bài/ Lịch trình
- 03B - Bến xe Nước Ngầm - Giang Biên (Long Biên)/ Lịch trình
- 52B - Công viên Thống Nhất - Đặng Xá/ Lịch trình
- 112 - Nam Thăng Long - Thạch Đà (Mê Linh)/ Lịch trình
- 53B - Bến xe Mỹ Đình - Kim Hoa (Mê Linh)/ Lịch trình
- 69 - Long Biên - Dương Quang (Gia Lâm)/ Lịch trình
- 123 - Bến xe Yên Nghĩa - Hồng Dương (Thanh Oai)/ Lịch trình
- 115 - Thị trấn Vân Đình - Xuân Mai (Bãi đỗ xe buýt - Trường Đại Học Lâm Nghiệp)/ Lịch trình
- 88 - Bến xe Mỹ Đình - Hòa Lạc - Xuân Mai/ Lịch trình
- 114 - Bến xe Yên Nghĩa - Miếu Môn/ Lịch trình
- 16 - Bến xe Mỹ Đình - Bến xe Nước Ngầm/ Lịch trình
- 161 - Cầu Giấy - Tam Hiệp/ Lịch trình
- 162 - Nhổn - Thọ An (Đan Phượng)
- 109 - Mỹ Đình - Nội Bài/ Lịch trình
- 106 - KĐT Mỗ Lao - TTTM Aeon Mall Long Biên/ Lịch trình
- 38 - BX Nam Thăng Long - Mai Động/ Lịch trình
- 52ACT - Công viên Thống Nhất - Lệ Chi/ Lịch trình
- 163 - BX Yên Nghĩa - Nhổn/ Lịch trình
- 146 - Hào Nam (ga Cát Linh) - Hào Nam (ga Cát Linh)/ Lịch trình