สาย 107 (ปอ.) (AC)
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 107 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
107 (ปอ.) (AC) รถบัส (อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot) มี 35 จุดจอด ที่ออกจาก อู่บางเขน Bangkhen Bus Depot และสิ้นสุดที่ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
เลือก 107 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot (35 สถานี)
อู่บางเขน Bangkhen Bus Depot
การไฟฟ้าบางเขน,กรมทหารราบที่11(ประตู1)
ตรงข้ามอู่บางเขน Opp Bangkhen Bus Depot
ตรงข้ามซอยพหลโยธิน 51 Opp Phahonyothin 51
กรมทหารราบที่11(ประตู2)
กรมทหารราบที่11(ประตู3)
วัดบางบัว WAT Bangbua
มหาวิทยาลัยศรีปทุม Sripatum University
โรงเรียนสารวิทยา Sarawittaya School
กรมวิทยาศาสตร์ทหารบก Rta Chemical Dept.
โรงแรมมารวย Maruay Hotel
ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (สำนักงานใหญ่)
ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(ฝั่งพหลโยธิน)
แยกเกษตร(พหลโยธิน34/2)
โรงพยาบาลเมโย Mayo Hospital
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน Lumpini Place Ratchayotin
ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน Major Ratchayothin
ตึกช้าง Elephant Building
โรงเรียนสตรีวรนารถ Satreeworanat School
กองปราบปราม Crime Suppression Division
เทสโก้โลตัสลาดพร้าว Tesco Lotus Latphrao
ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว Central Ladprao
โรงเรียนเซนต์จอห์น Sen Chon School
บริษัทมหานคร Borisat Mahanakhon
การบินไทย(สำนักงานใหญ่)
ซอยบัวสุวรรณ,ธนาคารกรุงเทพ
ซอยวิภาวดี 18,ตึกวรสิน Soi Wiphawadi 18
ซอยโชคชัยร่วมมิตร Soi Chockchairuammit
ซอยวิภาวดี 14,ก่อนถึงแยกสุทธิสาร Soi Wiphawadi 14
แยกสุทธิสาร(ดับเพลิง)
โรงเรียนรักษาดินแดน Reserves Training Center
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย University Of the Thai Chamber Of Commerce
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี Rongrian Sura Sak Montri
การท่าเรือแห่งประเทศไทย Port Authority Of Thailand
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
107 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
107 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
107 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
107 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
107 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
107 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย107 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย107 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 107 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส107 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
107 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
107 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 21:30
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 21:30 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 107 (ปอ.) (AC) (จาก อู่บางเขน Bangkhen Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ107 (ปอ.) (AC) (อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส107 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 107 (ปอ.) (AC) (อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
107 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 107 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่บางเขน Bangkhen Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot 107 (ปอ.) (AC) (อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 107 (ปอ.) (AC) มี 35 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 40 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 107 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 107 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 107 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 107 (ปอ.) (AC) (อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 107 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 107 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
107 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 95 - อู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happylandอู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happyland/ ตาราง
- 141 (ปอ.) (AC) - [ท] อู่แสมดำ - จุฬาลงกรณ์ [E] Samaedam - Chulalongkorn[ท] อู่แสมดำ - จุฬาลงกรณ์ [E] Samaedam - Chulalongkorn/ ตาราง
- 62 - ท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monumentท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monument/ ตาราง
- 206 (ปอ.) (AC) - เมกา - ม.เกษตรศาสตร์ MEGA - Kasetsartเมกา - ม.เกษตรศาสตร์ MEGA - Kasetsart/ ตาราง
- 20 (ปอ.) (AC) - พระสมุทรเจดีย์ - ท่าดินแดง Phra Samut Chedi - Tha Dindaengพระสมุทรเจดีย์ - ท่าดินแดง Phra Samut Chedi - Tha Dindaeng/ ตาราง
- 520 (ปอ.) (AC) - ตลาดไท - มีนบุรี Talaad Thai - Minburiตลาดไท - มีนบุรี Talaad Thai - Minburi/ ตาราง
- 509 (ปอ.) (AC) - อู่บรมราชชนนี - อู่หมอชิต 2 Borommaratchachonnani - Mochit 2อู่บรมราชชนนี - อู่หมอชิต 2 Borommaratchachonnani - Mochit 2/ ตาราง
- 114 (ปอ.) (AC) - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukkaอู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 208 - เส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษกเส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษก/ ตาราง
- 68 - มจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruekมจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruek/ ตาราง
- 138 (ปอ.) (AC) - [ท] ท่าน้ำพระประแดง - อู่หมอชิต 2 [E] Phra Pradaeng Pier - Mochit 2[ท] ท่าน้ำพระประแดง - อู่หมอชิต 2 [E] Phra Pradaeng Pier - Mochit 2/ ตาราง
- 205 - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depotเดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง
- 21 (ปอ.) (AC) - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkornวัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkorn/ ตาราง
- 102 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ - เซ็นทรัลพระราม 3 Paknam - Central RAMA 3ปากน้ำ - เซ็นทรัลพระราม 3 Paknam - Central RAMA 3/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphongอู่ธารทิพย์ (เข้าวัดพุทธบูชา) - หัวลำโพง Thanthip (Wat Buddhabucha) - hua lamphong/ ตาราง
- 47 - ท่าเรือคลองเตย - กรมที่ดิน Khlong Toey - Department Of Landsท่าเรือคลองเตย - กรมที่ดิน Khlong Toey - Department Of Lands/ ตาราง
- 137 (ปอ.) (AC) - รัชดาภิเษก - รามคำแหง Ratchadapisek - Ramkhamhaengรัชดาภิเษก - รามคำแหง Ratchadapisek - Ramkhamhaeng/ ตาราง
- 209 - เส้นทางวงกลมกัลปพฤกษ์ - ถนนพระราม 2เส้นทางวงกลมกัลปพฤกษ์ - ถนนพระราม 2/ ตาราง
- 501 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - หัวลำโพง Minburi - Hua Lamphongอู่มีนบุรี - หัวลำโพง Minburi - Hua Lamphong/ ตาราง
- 165 - พุทธมณฑลสาย 3 - บางกอกใหญ่ -พุทธมณฑลสาย 3 - บางกอกใหญ่ -/ ตาราง