สาย 134 (ปอ.) (AC)
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 134 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
134 (ปอ.) (AC) รถบัส (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) มี 31 จุดจอด ที่ออกจาก อู่เคหะบางบัวทอง และสิ้นสุดที่ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
เลือก 134 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot (31 สถานี)
อู่เคหะบางบัวทอง
แยกเคหะ(โรงเรียนปิยฉัตร)
ตรงข้ามหมู่บ้านแลนด์วิลล่า Land Houses
โรงเรียนชุมชนไมตรีอุทิศ
ตรงข้ามแยกบ้านกล้วย-ไทรน้อย
หมู่บ้านป.ผาสุขนิเวศร์ Muban Po Pha Suk Ni Wet
ตรงข้ามศูนย์นิสสันบางบัวทอง
หมู่บ้านจันทิมาธานี,ซอยบางบัวทอง 35
ตรงข้ามหมู่บ้านบัวทองพร็อพเพอร์ตี้
การไฟฟ้านครหลวงสาขาบางบัวทอง
หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์ Muban Rattana Thi Bet
เซ็นทรัลเวสต์เกต Central Westgate
ตรงข้ามหมู่บ้านอบอุ่น Opposite the Village Warm
หมู่บ้านรัชชา Village Ratcha
ตรงข้ามซอยหลังบาง Across the Alley Behind Some
วัดคงคา WAT Khongkha
โรงเรียนอนุบาลกุลนันท์ Rongrian Anuban Kun Nan
ตรงข้ามโรงเรียนเปรมประชาวัฒนา,สวนอาหารเรือนไทย
หมู่บ้านลัดดารมย์ Muban Lat Da Rom
ตรงข้ามเทสโก้โลตัส บางใหญ่ Opp Tesco Lotus Bangyai
โรงเรียนเทพศิรินทร์นนทบุรี
วัดโคนอนมหาสวัสดิ์,ตรงข้ามศรีประวัติ
สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ Queen Sirikit Park
เจเจมอลล์ Jj Mall
ตลาดนัดจตุจักร(ประตู1) Chatuchak Market (Gate 1)
สวนจตุจักร Chatuchak Park
ตรงข้าม ธนาคารทหารไทย (สำนักงานใหญ่)
ธนาคารทหารไทย (สำนักงานใหญ่) Tmb Headquarter
ตรงข้ามเจเจมอลล์ Jj Mall
ตรงข้ามสวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
134 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
134 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
134 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
134 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
134 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 23:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
134 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย134 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย134 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 134 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส134 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
134 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
134 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 23:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พุธ | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 05:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 134 (ปอ.) (AC) (จาก อู่เคหะบางบัวทอง), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ134 (ปอ.) (AC) (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส134 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 134 (ปอ.) (AC) (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
134 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 134 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่เคหะบางบัวทอง และจุดจอดสุดท้ายคือ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot 134 (ปอ.) (AC) (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 134 (ปอ.) (AC) มี 31 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 59 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 134 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 134 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 134 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 134 (ปอ.) (AC) (อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 134 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 134 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
134 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 178 - สวนสยาม - ตลาดสุคนธสวัสดิ์ siampark - Su Khontha Sawat Marketสวนสยาม - ตลาดสุคนธสวัสดิ์ siampark - Su Khontha Sawat Market/ ตาราง
- 84ก - ม.เอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ Salaya Housing - Wongwian Yaiม.เอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ Salaya Housing - Wongwian Yai/ ตาราง
- 511 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)/ ตาราง
- 16 - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawongอู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง
- 2 - สำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Taladสำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Taladห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 556 (ปอ.) (AC) - อู่วัดไร่ขิง - อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย Wat Raikhing - Democracy Monumentอู่วัดไร่ขิง - อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย Wat Raikhing - Democracy Monument/ ตาราง
- 26ก - [ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี [S] Chalongkrung Housing - Minburi[ส] เคหะฉลองกรุง - อู่มีนบุรี [S] Chalongkrung Housing - Minburi/ ตาราง
- 25 - รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thongรร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong/ ตาราง
- 59 - อู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluangอู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluang/ ตาราง
- 25 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Changอู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Chang/ ตาราง
- 16 (ปอ.) (AC) - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawongอู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง
- 205 - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depotเดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง
- 13 - คลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwangคลองเตย - ห้วยขวาง Klong Toey - Huai Kwang/ ตาราง
- 64 - อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridgeอู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge/ ตาราง
- 24 - ประชานิเวศน์ 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Prachaniwet 3 - Victory Monumentประชานิเวศน์ 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Prachaniwet 3 - Victory Monument/ ตาราง
- 191 - กระทรวงพาณิชย์ - เคหะคลองจั่น Ministry of Commerce - Klongchan Housingกระทรวงพาณิชย์ - เคหะคลองจั่น Ministry of Commerce - Klongchan Housing/ ตาราง
- 509 (ปอ.) (AC) - อู่บรมราชชนนี - อู่หมอชิต 2 Borommaratchachonnani - Mochit 2อู่บรมราชชนนี - อู่หมอชิต 2 Borommaratchachonnani - Mochit 2/ ตาราง
- 168 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monumentอู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monument/ ตาราง
- 73 (ปอ.) (AC) - สะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwangสะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwang/ ตาราง