สาย 75
ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 75 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
75 รถบัส (ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha) มี 45 จุดจอด ที่ออกจาก แยกหัวลำโพง Hua Lamphong Intersection และสิ้นสุดที่ ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha
เลือก 75 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha (45 สถานี)
แยกหัวลำโพง Hua Lamphong Intersection
วัดมหาพฤฒาราม WAT Mahapruttaram
ซอยวัดมหาพฤฒาราม Siphaya
วัดแก้วแจ่มฟ้า WAT Kaeo Chaem Fa
ซอยสองพระ Soi Song Phra
องค์การโทรศัพท์ Ongkan Thorasap
มเหสักข์ Mahesak
โรงแรมโอเรียลเต็ล O Rian Ten
ตรงข้ามโรบินสันบางรัก Opp Robinson Bangrak
ตรงข้ามวัดยานนาวา WAT Yan Nawa
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
วัดสุทธิ WAT Sutthi
ตรงข้ามองค์การสะพานปลา Opposite Saphanpla
ตรอกบาหยัน Trok Ba Yan
ตรงข้ามโรงแรมแม่น้ำรามาดาพลาซา,พนาสิริ
ตรงข้ามวัดราชสิงขร WAT Rat Singkhon Opposite
ซอยเจริญกรุง 93,ตรงข้ามเอเชียทีค Charoen Krung 93
สถานีตำรวจวัดพระยาไกร Watprayakai Police Station
ตรงข้ามวัดลาดบัวขาว Opposite WAT Lat Bua Khao
ตลาดบางคอแหลม Talat Bangkholaem
เชิงสะพานกรุงเทพ Choeng Saphan Krungthep
ตรงข้ามโรงเรียนแสงทองโทรทัศน์
ธนาคารกสิกรไทยสาขาดาวคะนอง,ตรงข้ามบิ๊กซืดาวคะนอง
ตรงข้ามตลาดดาวคะนอง Trong Kha Talat Dao Khanong
ตรงข้ามซอยปลั่ง (ตรงข้ามตลาดอินดี้)
ตรงข้ามวัดนาคนิมิตร Rongrian Anuban Rangsima
บางปะแก้วตรงข้ามซอยสุขสวัสดิ์ Talat Bang Pra Kaeo
บิ๊กซีบางประกอก Big C Bang Pra Kok
วัดบางปะกอก WAT Bang Pa Kok
ตรงข้ามซอยอนามัย Soi Anamai
โรงพยาบาลบางปะกอก1 Si Thai Suppoe Wae
ตลาดบางปะกอก Bangpakok Market
ตรงข้ามโรงเรียนพณิชยการเชตุพน
ตลาดราษฎร์บูรณะเก่า Ratburana Old Market
ตรงข้ามซอยประชาอุทิศ 14 Soi Pracha Uthit 14
ซอยประชาอุทิศ 21 Soi Pracha Uthit 21
ป้ายประชาอุทิศ 29 Pai Pracha Uthit 29
โรงเรียนขจรโรจน์ Kajornroj School
ซอยประชาอุทิศ 28 Soi Pracha Uthit 28
ธนาคารไทยพาณิชย์ประชาอุทิศ Scb Bank Prachauthit
โรงเรียนนาหลวง Naluang School
หมู่บ้านบางมดแลนด์ Muban Bang Mot Laen
หมู่บ้านสวนธนบุรีรมย์ Muban Suan Thon Buri Rom
ปั๊มน้ำมันปตท.พุทธบูชา
ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha
75 คำถามที่พบบ่อย
75 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
75 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
75 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
75 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 23:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
75 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย75 ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย75 ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 75 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส75 ที่ใกล้ที่สุด
75 รถบัส ตารางเวลา
75 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:00 - 23:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พุธ | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 75 (จาก แยกหัวลำโพง Hua Lamphong Intersection), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ75 (ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส75
ราคาของขสมก BMTA 75 (ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
75 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 75 รถบัส ในเส้นทางคือ แยกหัวลำโพง Hua Lamphong Intersection และจุดจอดสุดท้ายคือ ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha 75 (ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 75 มี 45 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 43 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 75 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 75 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 75
ติดตามรถ 75 (ซอยพุทธบูชา 39 Pamnam Man Pototho Phut Bucha) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 75 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 75 ในกรุงเทพมหานคร
75 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 2 (ปอ.) (AC) - สำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Taladสำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 45 - สำโรง - สี่พระยา Samrong - Siphayaสำโรง - สี่พระยา Samrong - Siphaya/ ตาราง
- 145 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2/ ตาราง
- 519 - อู่สวนสยาม - เซ็นทรัลพระราม 3 Siam Park - Central RAMA 3อู่สวนสยาม - เซ็นทรัลพระราม 3 Siam Park - Central RAMA 3/ ตาราง
- 77 - อู่หมอชิต 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 Mochit 2 - Central RAMA 3อู่หมอชิต 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 Mochit 2 - Central RAMA 3/ ตาราง
- 70 - ประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง Prachaniwet 3 - Sanamluangประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง Prachaniwet 3 - Sanamluang/ ตาราง
- 209 - เส้นทางวงกลมกัลปพฤกษ์ - ถนนพระราม 2เส้นทางวงกลมกัลปพฤกษ์ - ถนนพระราม 2/ ตาราง
- A1 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochitสนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochit/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Marketเดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Market/ ตาราง
- 136 - หมอชิต 2 - อู่คลองเตย Mochit 2 - Klongtoeyหมอชิต 2 - อู่คลองเตย Mochit 2 - Klongtoey/ ตาราง
- 503 (ปอ.) (AC) - อู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluangอู่รังสิต - สนามหลวง Rangsit - Sanamluang/ ตาราง
- 29 - อู่รังสิต - หัวลำโพง Rangsit - Hua Lamphongอู่รังสิต - หัวลำโพง Rangsit - Hua Lamphong/ ตาราง
- 80ก - หมู่บ้าน วปอ.11 - สนง.เขตบางกอกใหญ่ Thai NDC 11 Village - Bangkok Yaiหมู่บ้าน วปอ.11 - สนง.เขตบางกอกใหญ่ Thai NDC 11 Village - Bangkok Yai/ ตาราง
- 7ก - อู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahuratอู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahurat/ ตาราง
- 66 - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) -ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) -/ ตาราง
- 26ก - [ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี [S] Romklao Housing - Minburi[ส] เคหะร่มเกล้า - อู่มีนบุรี [S] Romklao Housing - Minburi/ ตาราง
- 156 - อู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา - ลาดพร้าว 71 Ramintra - Ladprao 71อู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา - ลาดพร้าว 71 Ramintra - Ladprao 71/ ตาราง
- 555 (ปอ.) (AC) - สนามบินสุวรรณภูมิ - อู่รังสิต Suvarnabhumi Airport - Rangsitสนามบินสุวรรณภูมิ - อู่รังสิต Suvarnabhumi Airport - Rangsit/ ตาราง
- 68 - อู่แสมดำ - บางลำพู Samaedam - Bang Lamphuอู่แสมดำ - บางลำพู Samaedam - Bang Lamphu/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depotเดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง