สาย 77
อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 77 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
77 รถบัส (อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot) มี 58 จุดจอด ที่ออกจาก อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot และสิ้นสุดที่ อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot
เลือก 77 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot (58 สถานี)
อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot
สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ Queen Sirikit Park
เจเจมอลล์ Jj Mall
ตลาดนัดจตุจักร(ประตู1) Chatuchak Market (Gate 1)
สวนจตุจักร Chatuchak Park
ธนาคารทหารไทย (สำนักงานใหญ่) Tmb Headquarter
ตรงข้ามสวนจตุจักร Opp Chatuchak Park
กรมการขนส่งทางบก Department Of Land Transport
ซอยพหลโยธิน 18 Phahonyothin 18
ตรงข้ามวัดไผ่ตัน [Opp.] WAT Phaiton
Bts สะพานควาย(ทางออก2) Bts Saphan Khwai (Exit 2)
สถานีตำรวจบางซื่อ Bangsue Police Station
ซอยพหลโยธิน 8,ซอยสายลม Sai Lom (Phahonyothin 8)
Bts อารีย์(ทางออก4) Bts Ari (Exit 4)
ซอยราชครู,ตรงข้ามซอยพหลโยธิน 5
ซอยพหลโยธิน 2,ซอยกาญจนาคม
Btsสนามเป้า(ทางออก4) Bts Sanampao (Exit 4)
ททบ.5 Channel 5
ซอยลือชา,ตรงข้ามซอยพหลโยธิน 1
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะพญาไท) Victory Monument
เซ็นจูรี่ Century
อาคารวรรณสรณ์ Wannasorn Tower
อาคารศรีอยุธยา Sri Ayutthaya Building
โรงเรียนศรีอยุธยา Sri Ayudhya School
เจ้าพระยา 2 นวดแผนโบราณ Chaopraya 2 Massage
ตรงข้ามอินทราสแควร์ประตูน้ำ
บิ๊กซีราชดำริ Bigc Rajdamri
เพนนินซูล่าพลาซ่า Peninsula Plaza
Bts ราชดำริ(ทางออก2) Bts Ratchadamri (Exit 2)
สถาบันสอนภาษา Aua Aua
สวนลุมพินี(ฝั่งราชดำริป้าย1)
สวนลุมพินี(ฝั่งราชดำริป้าย2)
Bts ศาลาแดง(ทางออก2/4) Bts Saladaeng (Exit 2/4)
ซีพีทาวเวอร์ Cp Tower
แยกนรารมย์ Nararom Intersection
แยกเดโช(ขาเข้า) Decho Junction (Inbound)
วัดแขก WAT Khaek
ซอยสีลม 19 Sol Silom 19
รพ.เลิดสิน Lerdsin Hospital
ตรงข้ามโรบินสันบางรัก Opp Robinson Bangrak
Bts สุรศักดิ์ (ทางออก3) Bts Surasak (Exit 3)
โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
ศึกษาวิทยา Suksa Wittaya
ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 7,ตรงข้ามตึกเอ็มไพน์
ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 15,อาคารจอร์นนี่
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
ตรงข้ามแม็คโครสาทร Opposite Makro Sathorn
โรงเรียนอนุบาลจันทร์เจ้า Janjao School
สามย่านซีฟู้ดส์,แยกนางลิ้นจี่ Samyan Seafood
บริษัทฮอนด้า Borisat Hon Da
สำนักงานเขตยานนาวา,Brt นราราม 3
เทสโก้โลตัสพระราม3(ฝั่งนราธิวาสฯ)
ศุภาลัยพริมารีวา Supalai Prima Riva
เทสโก้โลตัสพระราม3(ฝั่งรัชดาภิเษก)
อาคารปัญจธานี Panjathani Tower
ใต้ทางด่วนสาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Expressway
เซ็นทรัลพระราม 3 Central Rama 3
อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot
77 คำถามที่พบบ่อย
77 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
77 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 03:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
77 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
77 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 22:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
77 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย77 ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย77 ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 77 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส77 ที่ใกล้ที่สุด
77 รถบัส ตารางเวลา
77 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 03:00 - 22:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พุธ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 03:00 - 22:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 77 (จาก อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ77 (อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส77
ราคาของขสมก BMTA 77 (อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
77 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 77 รถบัส ในเส้นทางคือ อู่หมอชิต 2 Mochit 2 Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot 77 (อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 77 มี 58 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 60 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 77 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 77 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 77
ติดตามรถ 77 (อู่สาธุประดิษฐ์ Sathu Pradit Bus Depot) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 77 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 77 ในกรุงเทพมหานคร
77 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 142 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่แสมดำ Paknam (Crocodile Farm) - Samaedamปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่แสมดำ Paknam (Crocodile Farm) - Samaedam/ ตาราง
- 516 (ปอ.) (AC) - ม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewetม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewet/ ตาราง
- 24 - ประชานิเวศน์ 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Prachaniwet 3 - Victory Monumentประชานิเวศน์ 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Prachaniwet 3 - Victory Monument/ ตาราง
- 2 - อู่เมกาบางนา - ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์อู่เมกาบางนา - ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์/ ตาราง
- 114 - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukkaอู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 526 - หนองจอก - อู่สวนสยาม Nongchok - Siam Parkหนองจอก - อู่สวนสยาม Nongchok - Siam Park/ ตาราง
- 203 - อู่ท่าอิฐ - สนามหลวง Tha It Depot - Sanamluangอู่ท่าอิฐ - สนามหลวง Tha It Depot - Sanamluang/ ตาราง
- 16 - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawongอู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง
- 525 - ม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Parkม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Park/ ตาราง
- 168 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monumentอู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monument/ ตาราง
- 145 - อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2/ ตาราง
- 515 (ปอ.) (AC) - เซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monumentเซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monument/ ตาราง
- 29 - อู่รังสิต - หัวลำโพง Rangsit - Hua Lamphongอู่รังสิต - หัวลำโพง Rangsit - Hua Lamphong/ ตาราง
- 80ก - หมู่บ้าน วปอ.11 - สนง.เขตบางกอกใหญ่ Thai NDC 11 Village - Bangkok Yaiหมู่บ้าน วปอ.11 - สนง.เขตบางกอกใหญ่ Thai NDC 11 Village - Bangkok Yai/ ตาราง
- 206 - แยกศรีอุดม - ม.เกษตรศาสตร์ Sri Udom - Kasetsartแยกศรีอุดม - ม.เกษตรศาสตร์ Sri Udom - Kasetsart/ ตาราง
- 210 - เส้นทางสถานีรถไฟฟ้าบางหว้า - สะพานพระราม 4เส้นทางสถานีรถไฟฟ้าบางหว้า - สะพานพระราม 4/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Taladห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 66 - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) -ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) -/ ตาราง
- 156 - อู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา - ลาดพร้าว 71 Ramintra - Ladprao 71อู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา - ลาดพร้าว 71 Ramintra - Ladprao 71/ ตาราง
- 67 - วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 Temple Samiennaree - Central Rama 3/ ตาราง