สาย 64
อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 64 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
64 รถบัส (ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal) มี 43 จุดจอด ที่ออกจาก อู่นครอินทร์ Nakhon In Bus Depot และสิ้นสุดที่ ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal
เลือก 64 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal (43 สถานี)
อู่นครอินทร์ Nakhon In Bus Depot
วัดสังฆทาน WAT Sangkhathan
โลตัดสาขานครอินทร์ Hang Lo Tat Sakha
วิทยาลัยพาณิชย์พงษ์สวัสดิ์เทคโนโลยี Pongsawass
หมู่บ้านเรวดี Muuban Raewadee
ซอยเลี่ยงเมืองนนทบุรี 13
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ Anurat Prasit School
วัดชมภูเวก WAT Chompoowek
ตลาดจิตรเจริญ Jittcharoen Market
ตรงข้ามกระทรวงพาณิชย์ Ministry Of Commerce
แยกพระนั่งเกล้า Yak Planungklao
หมู่บ้านชมเพลิน Muban Chomploern
รัตนคลินิค,หมู่บ้านซื่อตรง Rattana Clinic
ไทรม้า Saimah
บางรักน้อย ซอย 9 Bang Rak Soi 9
อบต.บางศรีเมือง Bang Simueang
อบต. บางกร่าง Ban Krang
หมู่บ้านบางกอกบลูเลอวาส Muban Bangkok Blu Loe WAT
วัดบางไกรใน WAT Bang Krai Nai
หมู่บ้านปริญรักษ์ Muban Parin Rak
ครัว 3 ยาย,ปริญญาดาวครัว
ก่อนลงอุโมงค์พระราม 5 Kon Long U Mong Ra Ram 5
สภอ. บางกรวย Sopho Bang Kruai
หมู่บ้านนนทรี รีเจ้น Muban Nonsi Ri Chen
หมู่บ้านคาซ่า รีเจ้น Muban Kha Sa Ri Chen
ราชพฤกษ์ ซอย 26 Ratchaphruek Soi 26
ราชพฤกษ์ ซอย 18 Ratchaphruek Soi 18
ถนนบรมราชชนนี 1 - 2
กรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงาน กองตรวจความปลอดภัย,ซอยฉิมพลี 2
บรมราชชนนี 32 Borommaratchachonnani 32
บรมราชชนนี 30 Borommaratchachonnani 30
ซอยบรมราชชนนี 22 Soi Borommaratchachonnani 22
บรมราชชนนี 12 Borommaratchachonnani 12
ศูนย์ฟอร์ดบรมราชชนนี,ตรงข้ามโรงพยาบาลเจ้าพระยา
กระทรวงวัฒนธรรม Ministry Of Culture
ลุมพินีพาร์คปิ่นเกล้า Lumpini Park Pinklao
เมเจอร์ปิ่นเกล้า Major Pinklao
ตรงข้ามเทสโก้โลตัสปิ่นเกล้า Tesco Lotus Pin Klao
แยก 35 โบว์ Yaek 35 Bow
พาต้าปิ่นเกล้า Pata Pinklao
เชิงสะพานปิ่นเกล้า Pinklao Bridge
ท่าน้ำสะพานพระปิ่นเกล้า Phra Pinklao Bridge Pier
ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal
64 คำถามที่พบบ่อย
64 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
64 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 06:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
64 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
64 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 17:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
64 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย64 ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย64 ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 64 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส64 ที่ใกล้ที่สุด
64 รถบัส ตารางเวลา
64 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 06:00 - 17:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
พุธ | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 06:00 - 17:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 64 (จาก อู่นครอินทร์ Nakhon In Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ64 (ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส64
ราคาของขสมก BMTA 64 (ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
64 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 64 รถบัส ในเส้นทางคือ อู่นครอินทร์ Nakhon In Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal 64 (ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 64 มี 43 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 70 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 64 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 64 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 64
ติดตามรถ 64 (ท่าปล่อยรถ ปิ่นเกล้า Pinklao Bus Terminal) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 64 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 64 ในกรุงเทพมหานคร
64 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 204 - ห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pierห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pier/ ตาราง
- 2 - อู่เมกาบางนา - ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์อู่เมกาบางนา - ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์/ ตาราง
- 26 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complexอู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complex/ ตาราง
- 21 - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkornวัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkorn/ ตาราง
- 25 - รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thongรร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong/ ตาราง
- 25 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Changอู่แพรกษา-บ่อดิน - ท่าช้าง Praksa-Bodin - Tha Chang/ ตาราง
- 107 (ปอ.) (AC) - อู่บางเขน - อู่คลองเตย Bangkhen - Klong Toeyอู่บางเขน - อู่คลองเตย Bangkhen - Klong Toey/ ตาราง
- 23 - สำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewetสำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewet/ ตาราง
- A2 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monumentสนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monument/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Marketเดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Market/ ตาราง
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 95 - อู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happylandอู่บางเขน - แฮปปี้แลนด์ Bangkhen - Happyland/ ตาราง
- S1 (ปอ.) (AC) - สนามบินสุวรรณภูมิ - สนามหลวง suvarnabhumiairport - sanamliangสนามบินสุวรรณภูมิ - สนามหลวง suvarnabhumiairport - sanamliang/ ตาราง
- 140 (ปอ.) (AC) - อู่แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Samaedam - Victory Monumentอู่แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Samaedam - Victory Monument/ ตาราง
- 101 - อู่บรมราชชนนี - วัดยายร่ม Borommaratchachonnani - Wat Yairomอู่บรมราชชนนี - วัดยายร่ม Borommaratchachonnani - Wat Yairom/ ตาราง
- 50 - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Taladห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 91ก - วิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี - สำนักงานเขตบางกอกใหญ่ -วิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี - สำนักงานเขตบางกอกใหญ่ -/ ตาราง
- 66 (ปอ.) (AC) - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน)ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน)/ ตาราง
- 16 (ปอ.) (AC) - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawongอู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง