สาย 205 (ปอ.) (AC)
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 205 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
205 (ปอ.) (AC) รถบัส (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) มี 36 จุดจอด ที่ออกจาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และสิ้นสุดที่ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
เลือก 205 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra (36 สถานี)
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
ตรงข้ามเขตการเดินรถที่4 Bus Zone 4
สนามกีฬาการท่าเรือ Pat Stadium
บริษัท ล็อกซเล่ย์ Loxley Public Company Limited
ตรงข้ามซอยอมร Trongkham Soi Amon
ตรงข้ามโรงเรียนนนทรีวิทยา
วัดช่องลม WAT Chong Lom
คลังน้ำมัน Khlang Namman
ตรงข้ามวัดช่องนนทรี Trongkham Chongnonsi
ธนาคารกรุงเทพตรงข้ามหัวปลา
ตรงข้ามธนาคารกสิกรไทยสาขาพระราม3
สมาคมเตชะสัมพันธ์ Health Center 55
วัดคลองภูมิ Trongkham WAT Klong Phoom
ตรงข้ามวัดคลองใหม่ WAT Klong Mai
ธนาคารกรุงศรีอยุธยาพระราม3 Krungsri Bank
Sv ซิตี้ S V City
วัดด่าน WAT Darn
โรงแรมเจ้าพระยา Chaophyapark Hotel
วัดปริวาส WAT Pariwas
โรงปูน Rong Poon
แยกสาธุประดิษฐ์ Yaek Sathupradit
บริษัท ไลอ้อน Lion Company
ตรงข้ามไอซีซี Trongkham Icc
ใต้สะพานแขวน Tai Saphankhwaen
ตรงข้ามไทยน้ำทิพย์ Trongkham Thainamthip
วัดบางโคล่นอก Trongkham Wacoal
แยกเหนือใต้,กรมควบคุมความประพฤติ Yaek Nue Tai
โรงแรมมณเฑียร Monthien Hotel
วัดจันทร์นอก WAT Chan Nok
วัดอินทร์บรรจง WAT Inbunjong
ตรงข้ามโรงรับจำนำฮ่งฮวด Thanontok
เชิงสะพานกรุงเทพ Choeng Saphan Krungthep
แยกมไหสวรรย์ Mahai Sawan
ซอยรัชดาภิเษก 5 Ratchadaphisek Soi 5
ธนาคารธนชาติ Thanachart Bank
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
205 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
205 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
205 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 22:10 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
205 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย205 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย205 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 205 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส205 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
205 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 22:10
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 205 (ปอ.) (AC) (จาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส205 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
205 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 205 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 205 (ปอ.) (AC) มี 36 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 39 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 205 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 205 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 205 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 205 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 205 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
205 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 36 (ปอ.) (AC) - อู่พระราม 9 - สี่พระยา RAMA 9 - Siphayaอู่พระราม 9 - สี่พระยา RAMA 9 - Siphaya/ ตาราง
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 145 - อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2อู่เมกาบางนา - อู่หมอชิต2 Mega Bangna - Mochit 2/ ตาราง
- 39 (ปอ.) (AC) - ตลาดไท - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Talaad Thai - Victory Monumentตลาดไท - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Talaad Thai - Victory Monument/ ตาราง
- 93 - หมู่บ้านนักกีฬา - สี่พระยา Nakkila Village - Siphayaหมู่บ้านนักกีฬา - สี่พระยา Nakkila Village - Siphaya/ ตาราง
- 515 (ปอ.) (AC) - เซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monumentเซ็นทรัล ศาลายา - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Salaya - Victory Monument/ ตาราง
- 2 - อู่เมกาบางนา - BTS อุดมสุข Mega Bangna - BTS Udomsukอู่เมกาบางนา - BTS อุดมสุข Mega Bangna - BTS Udomsuk/ ตาราง
- 189 - กระทุ่มแบน - สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า Kratumban - Somdet Phra Pinklao Bridgeกระทุ่มแบน - สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า Kratumban - Somdet Phra Pinklao Bridge/ ตาราง
- 525 - ม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Parkม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Park/ ตาราง
- 508 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - ท่าราชวรดิษฐ์ Paknam (Crocodile Farm) - Ratchaworadit Pierปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - ท่าราชวรดิษฐ์ Paknam (Crocodile Farm) - Ratchaworadit Pier/ ตาราง
- 60 - อู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Taladอู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 68 - อู่แสมดำ - บางลำพู Samaedam - Bang Lamphuอู่แสมดำ - บางลำพู Samaedam - Bang Lamphu/ ตาราง
- 101 - อู่บรมราชชนนี - วัดยายร่ม Borommaratchachonnani - Wat Yairomอู่บรมราชชนนี - วัดยายร่ม Borommaratchachonnani - Wat Yairom/ ตาราง
- A1 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochitสนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochit/ ตาราง
- 84 - [ส] ม.เอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย 7 - อ้อมใหญ่ [S] Phuttamonthon Sai 7 Housing - Om Yai[ส] ม.เอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย 7 - อ้อมใหญ่ [S] Phuttamonthon Sai 7 Housing - Om Yai/ ตาราง
- 73ก (ปอ.) (AC) - อู่สวนสยาม - สะพานพุทธ Siam Park - Saphan Phutอู่สวนสยาม - สะพานพุทธ Siam Park - Saphan Phut/ ตาราง
- 165 - พุทธมณฑลสาย 3 - บางกอกใหญ่ -พุทธมณฑลสาย 3 - บางกอกใหญ่ -/ ตาราง
- 60 (ปอ.) (AC) - อู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Taladอู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 70 - ประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง Prachaniwet 3 - Sanamluangประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง Prachaniwet 3 - Sanamluang/ ตาราง
- 26 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monumentอู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monument/ ตาราง