สาย 205 (ปอ.) (AC)
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 205 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
205 (ปอ.) (AC) รถบัส (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) มี 36 จุดจอด ที่ออกจาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และสิ้นสุดที่ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
เลือก 205 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra (36 สถานี)
อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot
ตรงข้ามเขตการเดินรถที่4 Bus Zone 4
สนามกีฬาการท่าเรือ Pat Stadium
บริษัท ล็อกซเล่ย์ Loxley Public Company Limited
ตรงข้ามซอยอมร Trongkham Soi Amon
ตรงข้ามโรงเรียนนนทรีวิทยา
วัดช่องลม WAT Chong Lom
คลังน้ำมัน Khlang Namman
ตรงข้ามวัดช่องนนทรี Trongkham Chongnonsi
ธนาคารกรุงเทพตรงข้ามหัวปลา
ตรงข้ามธนาคารกสิกรไทยสาขาพระราม3
สมาคมเตชะสัมพันธ์ Health Center 55
วัดคลองภูมิ Trongkham WAT Klong Phoom
ตรงข้ามวัดคลองใหม่ WAT Klong Mai
ธนาคารกรุงศรีอยุธยาพระราม3 Krungsri Bank
Sv ซิตี้ S V City
วัดด่าน WAT Darn
โรงแรมเจ้าพระยา Chaophyapark Hotel
วัดปริวาส WAT Pariwas
โรงปูน Rong Poon
แยกสาธุประดิษฐ์ Yaek Sathupradit
บริษัท ไลอ้อน Lion Company
ตรงข้ามไอซีซี Trongkham Icc
ใต้สะพานแขวน Tai Saphankhwaen
ตรงข้ามไทยน้ำทิพย์ Trongkham Thainamthip
วัดบางโคล่นอก Trongkham Wacoal
แยกเหนือใต้,กรมควบคุมความประพฤติ Yaek Nue Tai
โรงแรมมณเฑียร Monthien Hotel
วัดจันทร์นอก WAT Chan Nok
วัดอินทร์บรรจง WAT Inbunjong
ตรงข้ามโรงรับจำนำฮ่งฮวด Thanontok
เชิงสะพานกรุงเทพ Choeng Saphan Krungthep
แยกมไหสวรรย์ Mahai Sawan
ซอยรัชดาภิเษก 5 Ratchadaphisek Soi 5
ธนาคารธนชาติ Thanachart Bank
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra
205 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
205 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
205 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 22:10 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
205 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 205 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส205 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
205 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
205 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 22:10
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 22:10 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 205 (ปอ.) (AC) (จาก อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส205 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
205 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 205 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่คลองเตย Klongtoey Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 205 (ปอ.) (AC) มี 36 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 40 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 205 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 205 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 205 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 205 (ปอ.) (AC) (ตรงข้ามเดอะมอลล์ท่าพระ Opp the Mall Thapra) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 205 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 205 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
205 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 82 - ท่าน้ำพระประแดง - ปากคลองตลาด Phra Pradaeng - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 26 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complex/ ตาราง
- 143 - พระจอมเกล้าลาดกระบัง - แฮปปี้แลนด์ KMITL - Happyland/ ตาราง
- 140 (ปอ.) (AC) - อู่แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Samaedam - Victory Monument/ ตาราง
- 114 - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 525 - ม.เธียรทอง 3 - อู่สวนสยาม Thienthong 3 Village - Siam Park/ ตาราง
- 131 - ม.เอื้ออาทรสันติสุข - อู่มีนบุรี Santisuk National Housing - Minburi/ ตาราง
- 166 (ปอ.) (AC) - [ท] เมืองทองธานี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ [E] Muangthong Thani - Victory Monument/ ตาราง
- 180 - [ท] ม.รามคำแหง 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 [E] Ramkhamhaeng 2 - Central RAMA 3/ ตาราง
- 16 - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง
- 526 - หนองจอก - อู่สวนสยาม Nongchok - Siam Park/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - ตลาดคลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Market/ ตาราง
- 141 (ปอ.) (AC) - [ท] อู่แสมดำ - จุฬาลงกรณ์ [E] Samaedam - Chulalongkorn/ ตาราง
- 84ก - ม.เอื้ออาทรศาลายา - วงเวียนใหญ่ Salaya Housing - Wongwian Yai/ ตาราง
- 145 - อู่แพรกษา-บ่อดิน - อู่หมอชิต 2 Praksa-Bodin - Mochit 2/ ตาราง
- 2 (ปอ.) (AC) - สำโรง - ปากคลองตลาด Samrong - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 519 - อู่สวนสยาม - เซ็นทรัลพระราม 3 Siam Park - Central RAMA 3/ ตาราง
- 26ก - [ส] ARL ลาดกระบัง - อู่มีนบุรี [S] ARL Ladkrabang - Minburi/ ตาราง
- 203 - อู่ท่าอิฐ - สนามหลวง Tha It Depot - Sanamluang/ ตาราง
- 178 - สวนสยาม - ตลาดสุคนธสวัสดิ์ siampark - Su Khontha Sawat Market/ ตาราง