สาย A4 (ปอ.) (AC)
ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA A4 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส (ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง) มี 14 จุดจอด ที่ออกจาก ท่าปล่อยรถ สนามหลวง (53l 59 503) และสิ้นสุดที่ ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง
เลือก A4 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง (14 สถานี)
ท่าปล่อยรถ สนามหลวง (53l 59 503)
โรงละครแห่งชาติ National Theater
พระอาทิตย์ Phra Athit
ป้อมพระสุเมรุ Trongkham Ban Phra Athit
แยกบางลำพู Banglumphu Intersection
วัดชนะสงคราม WAT Chanasongkram
กองสลาก Kong Salak
อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย(ศึกษาภัณฑ์)
ตรงข้ามการบินไทยหลานหลวง
วัดแคนางเลิ้ง Watkae Racecourse
สำนักงานสถิติแห่งชาติ
โรงพยาบาลมิชชั่น,ตลาดมหานาค(ตรงข้ามบ้าน มนังคศิลา)
อาคารผู้โดยสาร ชั้น 3 Donmueng Terminal Floor 3
ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง
A4 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 07:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 23:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สายA4 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สายA4 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส A4 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัสA4 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
A4 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 07:00 - 23:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พุธ | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 07:00 - 23:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ A4 (ปอ.) (AC) (จาก ท่าปล่อยรถ สนามหลวง (53l 59 503)), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของA4 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัสA4 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA A4 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
A4 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ A4 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ ท่าปล่อยรถ สนามหลวง (53l 59 503) และจุดจอดสุดท้ายคือ ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง A4 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: A4 (ปอ.) (AC) มี 14 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 33 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา A4 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย A4 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส A4 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ A4 (ปอ.) (AC) (ท่าปล่อยรถ สนามบินดอนเมือง) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส A4 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ A4 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
A4 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 68 - มจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruekมจธ.บางขุนเทียน - BRT ราชพฤกษ์ KMUTT Bangkhunthian - BRT Ratchaphruek/ ตาราง
- 22 - อู่สวนสยาม - อาคาร TPI Siam Park - TPI Towerอู่สวนสยาม - อาคาร TPI Siam Park - TPI Tower/ ตาราง
- 4 (ปอ.) (AC) - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 204 - ห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pierห้วยขวาง - ท่าน้ำราชวงศ์ Huai Khwang - Ratchawong Pier/ ตาราง
- 26 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complexอู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complex/ ตาราง
- 25 - รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thongรร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong/ ตาราง
- 4 - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 205 (ปอ.) (AC) - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depotเดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง
- 20 (ปอ.) (AC) - พระสมุทรเจดีย์ - ท่าดินแดง Phra Samut Chedi - Tha Dindaengพระสมุทรเจดีย์ - ท่าดินแดง Phra Samut Chedi - Tha Dindaeng/ ตาราง
- 7ก - อู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahuratอู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahurat/ ตาราง
- A1 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochitสนามบินดอนเมือง - BTS หมอชิต Donmueng Airport - BTS Mochit/ ตาราง
- 114 - อู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukkaอู่นครอินทร์ - แยกลำลูกกา Nakhon In - Lumlukka/ ตาราง
- 7 - [ส] รร.ศึกษานารี 2 - รพ.เกษมราษฎร์ บางแค [S] Suksanari 2 - Kasemrad Bangkae[ส] รร.ศึกษานารี 2 - รพ.เกษมราษฎร์ บางแค [S] Suksanari 2 - Kasemrad Bangkae/ ตาราง
- 50 - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Parkสะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 65 - วัดปากน้ำนนทบุรี - สนามหลวง Wat Paknam Nonthaburi - Sanamluangวัดปากน้ำนนทบุรี - สนามหลวง Wat Paknam Nonthaburi - Sanamluang/ ตาราง
- 516 (ปอ.) (AC) - ม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewetม.บัวทองเคหะ - เทเวศร์ Buathong Keha Village - Thewet/ ตาราง
- 60 (ปอ.) (AC) - อู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Taladอู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 77 - อู่หมอชิต 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 Mochit 2 - Central RAMA 3อู่หมอชิต 2 - เซ็นทรัลพระราม 3 Mochit 2 - Central RAMA 3/ ตาราง
- 96ก - อู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happylandอู่มีนบุรี - แฮปปี้แลนด์ Minburi - Happyland/ ตาราง
- 511 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - สายใต้ใหม่ (ตลิ่งชัน) Paknam (Crocodile Farm) - Southern bus (Talingchan)/ ตาราง