Tuyến 66
(B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 66 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
66 xe buýt ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) có 36 stops khởi hành từ 34-36 Phan Đình Phùng (Thị Trấn Phùng) - Quốc Lộ 32 và kết thúc tại (A) Bến Xe Yên Nghĩa.
Chọn bất kỳ 66 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: (B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa (36 điểm dừng)
34-36 Phan Đình Phùng (Thị Trấn Phùng) - Quốc Lộ 32
Qua Làng Văn Hóa Thôn Thống Nhất, Cát Quế 40m
Đối Diện Ngã 3 Đường Đồng Tâm - Minh Khai, Cát Quế
Đối Diện Ngã 3 Ba Chàng - Minh Khai, Cát Quế
Thôn 7 Cát Quế
Trước Ngã 3 Đường 422 - Đường Cơ Đê 20m
Đối Diện Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Sở
Đối Diện Khu Dân Cư Thôn 6 Cổng Cầu - Đê Song Phương
Đối Diện Ngã 3 Đắc Sở 2 - Đê Song Phương
Đối Diện Đường Vào Chùa Ngụ - Đê Song Phương
Đối Diện Ngã 3 Yên Thái - Yên Sở, Song Phương
Đối Diện Cổng Làng Văn Hóa Thôn Tiền Lệ - Đê Song Phương
Đối Diện Trường Thcs Xã Song Phương
Đối Diện Ngã 3 Đường Yên Sở - Đê Song Phương
Đối Diện 643 Đê Song Phương
Đê Phương Viên, Song Phương - Đại Lộ Thăng Long
Kđt Nam An Khánh - Đại Lộ Thăng Long
Cầu Vượt An Khánh - Đại Lộ Thăng Long
Phố Chợ - An Khánh - Hoài Đức
Xóm Chùa Đình Vân Lũng
Đối Diện Tòa Nhà 18t1 - Kđt Sudico
Cv Thiên Đường Bảo Sơn
Gần Ngã Tư Đường 72 Cũ - Lê Trọng Tấn - Hà Đông
Đối Diện Đường Vào Trường Tiểu Học Dương Nội -Lê Trọng Tấn - Hà Đông
Đối Diện Ngõ Chùa Phổ Quang - Lê Trọng Tấn - Hà Đông
Đối Diện Ngõ 534 Lê Trọng Tấn - Hà Đông
Đối Diện Nhà Máy Sym Hà Đông
Qua Cầu Đi Bộ Nhà Chờ Park City Tuyến Brt Khoảng 30m - Lê Trọng Tấn (Hà Đông)
Qua Nhà Chờ La Khê Tuyến Brt 01 Khoảng 30m, Đối Diện Đường Vào Chùa Bia Bà - Lê Trọng Tấn (Hà Đông)
Giữa Số 428 - 430 Quang Trung (Hà Đông)
530 - 532 Quang Trung - Hà Đông
678 - 680 Quang Trung (Hà Đông)
870 Quang Trung - Ga Văn Khê
Nissan Hà Đông
Đối Diện Trường Th Kinh Tế Hà Tây - Quốc Lộ 6
(A) Bến Xe Yên Nghĩa
Câu hỏi thường gặp 66
66 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 66 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
66 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 66 xe buýt dừng hoạt động lúc20:30 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
66 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến (B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa Xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến (B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa Xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Giá vé cho 66 ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) xe buýt là bao nhiêu?
Giá vé cho (B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) xe buýt vào khoảng ₫8000.00.
Có 66 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 66 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Lịch trình 66 xe buýt
66 xe buýt tuyến đường hoạt động mỗi ngày. Lịch trình theo giờ bình thường: 05:00 - 20:30
Ngày | Giờ hoạt động | Tần số (phút) |
---|---|---|
T2 | 05:00 - 20:30 | - |
T3 | 05:00 - 20:30 | - |
T4 | 05:00 - 20:30 | - |
T5 | 05:00 - 20:30 | - |
T6 | 05:00 - 20:30 | - |
T7 | 05:00 - 20:30 | - |
CN | 05:00 - 20:30 | - |
Cảnh báo dịch vụ Hanoibus - Xe buýt Hà Nội
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 66 (từ 34-36 Phan Đình Phùng (Thị Trấn Phùng) - Quốc Lộ 32), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 66 ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
Giá vé 66 tuyến xe buýt
Giá vé chuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội 66 ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) là khoảng ₫8000.00. Giá có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Hanoibus - Xe buýt Hà Nội.
66 (Hanoibus - Xe buýt Hà Nội)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 66 xe buýt là 34-36 Phan Đình Phùng (Thị Trấn Phùng) - Quốc Lộ 32 và điểm dừng cuối cùng là (A) Bến Xe Yên Nghĩa. 66 ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 66 có 36 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 57 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Hanoibus - Xe buýt Hà Nội, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Hà Nội và giúp tìm 66 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 66 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 66 Xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 66 ((B) Phùng→(A) Bến Xe Yên Nghĩa) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 66 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Hanoibus - Xe buýt Hà Nội xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho Xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Hà Nội. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Hanoibus - Xe buýt Hà Nội và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 66, trong Hà Nội
66 - Hướng Thay thế
Các tuyến Hanoibus - Xe buýt Hà Nội trong Hà Nội
- E05 - Long Biên - KĐT Smart City/ Lịch trình
- 68 - Hà Đông - Sân bay Nội Bài/ Lịch trình
- 08B - Long Biên - Vạn Phúc/ Lịch trình
- 47B - Đại học Kinh tế Quốc dân - Kiêu Kỵ/ Lịch trình
- 54 - Long Biên - Bắc Ninh/ Lịch trình
- 22A - Bến xe Gia Lâm - KĐT Trung Văn/ Lịch trình
- E01 - BX. Mỹ Đình - KĐT. Ocean Park
- 22C - Bến xe Giáp Bát - Khu đô thị Dương Nội/ Lịch trình
- 99 - Kim Mã - Ngũ Hiệp (Thanh Trì)/ Lịch trình
- 46 - Bến xe Mỹ Đình - Thị trấn Đông Anh/ Lịch trình
- 116 - Yên Trung (Thạch Thất) - Thị trấn Chúc Sơn (Chương Mỹ)./ Lịch trình
- 19 - Trần Khánh Dư - Học viện chính sách và phát triển/ Lịch trình
- E09 - Khu đô thị Smart City - Khu liên cơ quan Sở ngành Hà Nội/ Lịch trình
- 08BCT - Long Biên - Vạn Phúc/ Lịch trình
- 20B - Nhổn - Bến xe Sơn Tây/ Lịch trình
- 05 - KĐT Linh Đàm - Phú Diễn/ Lịch trình
- 06E - Bến xe Giáp Bát - Phú Túc/ Lịch trình
- 52A - Công viên Thống Nhất - Lệ Chi/ Lịch trình
- 59 - Đông Anh ( Xã Xuân Nộn ) - Học viện Nông nghiệp Việt Nam/ Lịch trình
- 22B - BX Mỹ Đình - KĐT Kiến Hưng/ Lịch trình