สาย 36 (ปอ.) (AC)
ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 36 (ปอ.) (AC) เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
36 (ปอ.) (AC) รถบัส (ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier) มี 40 จุดจอด ที่ออกจาก อู่พระราม9 Rama 9 Bus Depot และสิ้นสุดที่ ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier
เลือก 36 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier (40 สถานี)
อู่พระราม9 Rama 9 Bus Depot
สำนักงานใหญ่ ขสมก. Bmta Headquarter
ตรงข้าม รร.เตรียมอุดมฯ รัชดา
โรงแรมดิเอมเมอรัล the Emerald Hotel
สถานีดับเพลิงห้วยขวาง,สาธารณสุข 52
ตลาดห้วยขวางหลังโรงเรียนสามเสนนอก
ธนาคารกรุงไทยสาขาห้วยขวาง
หอนาฬิกาห้วยขวาง Ho Nalika Huai Khwang
ตรงข้ามทีวีซีคอนโดมิเนียม Opp Tvc Condominium
ตรงข้ามวัดพรหมวงศาราม [Opp.] WAT Phrom Wong Saram
ดีดีทาวเวอร์ Dd Tower
ซอยประชาสงเคราะห์ 16-18 Pracha Songkhro 16-18
พร้อมพรรณ Prompan
ตรงข้ามศูนย์บริการสาธารณสุข 4 Opp Health Center 4
ตรงข้ามโรงเรียนวิชูทิศ Opp Wichutit School
ตรงข้ามตลาดดินแดง Opp Dindaeng Market
ตรงข้ามสำนักงานเคหะดินแดง
ประชาสงเคราะห์2 Pracha Songkhro 2
แฟลตดินแดง(ป้าย1) Dindaeng Housing (Stop.1)
แฟลตดินแดง(ป้าย2) Dindaeng Housing (Stop.2)
ตรงข้าม รร.พิบูลประชาสรรค์
ตลาดศรีวานิช Sriwanit Market
สวนสันติภาพ Santiphap Park
อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (เกาะพญาไท) Victory Monument
เซ็นจูรี่ Century
อาคารวรรณสรณ์ Wannasorn Tower
Bts-Arl พญาไท Bts-Arl Phaya Thai
กรมปศุสัตว์ Department Of Livestock Development
Bts ราชเทวี(ทางออก2) Bts Ratchathewi (Exit 2)
ตรงข้ามมาบุญครอง Opp Mbk Center
รร.เตรียมอุดมศึกษา Triam Udom Suksa School
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย Chulalongkorn University
จุฬาลงกรณ์ (คณะวิทยาศาสตร์)
จุฬาลงกรณ์ (คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี)
มิตรแท้ประกันภัย Mit Thae Prakanphai
สถานีตำรวจบางรัก Sono Bang Rak
องค์การโทรศัพท์ Ongkan Thorasap
มเหสักข์ Mahesak
อาคารเกียรตินาคิน Arkan Kieat Nakin
ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier
36 (ปอ.) (AC) คำถามที่พบบ่อย
36 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
36 (ปอ.) (AC) รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
36 (ปอ.) (AC) รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
36 (ปอ.) (AC) รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:50 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
36 (ปอ.) (AC) รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
สาย36 (ปอ.) (AC) ของรถบัสขสมก BMTA วิ่งปรกติในวันฉัตรมงคลหรือไม่?
เวลาวิ่งรถบัส สาย36 (ปอ.) (AC) ในวันฉัตรมงคล อาจเปลี่ยนแปลง โปรดเช็คแอ็พมูวิทสำหรับการเปลี่ยนแปลงล่าสุดและข้อมูลอัพเดตแบบสดๆ
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 36 (ปอ.) (AC) ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส36 (ปอ.) (AC) ที่ใกล้ที่สุด
36 (ปอ.) (AC) รถบัส ตารางเวลา
36 (ปอ.) (AC) รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 21:50
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 36 (ปอ.) (AC) (จาก อู่พระราม9 Rama 9 Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ36 (ปอ.) (AC) (ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส36 (ปอ.) (AC)
ราคาของขสมก BMTA 36 (ปอ.) (AC) (ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
36 (ปอ.) (AC) (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 36 (ปอ.) (AC) รถบัส ในเส้นทางคือ อู่พระราม9 Rama 9 Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier 36 (ปอ.) (AC) (ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 36 (ปอ.) (AC) มี 40 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 36 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 36 (ปอ.) (AC) รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 36 (ปอ.) (AC) รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 36 (ปอ.) (AC)
ติดตามรถ 36 (ปอ.) (AC) (ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 36 (ปอ.) (AC) หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 36 (ปอ.) (AC) ในกรุงเทพมหานคร
36 (ปอ.) (AC) - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 96 - อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2อู่มีนบุรี - อู่หมอชิต 2 Minburi - Mochit 2/ ตาราง
- 36ก - อู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monumentอู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Siam Park - Victory Monument/ ตาราง
- 138 (ปอ.) (AC) - [ท] อู่ราชประชา - อู่หมอชิต 2 [E] Rachpracha Depot - Mochit 2[ท] อู่ราชประชา - อู่หมอชิต 2 [E] Rachpracha Depot - Mochit 2/ ตาราง
- 179 - อู่พระราม 7 - อู่พระราม 9 U Phra Ram 7 - U Phra Ram 9อู่พระราม 7 - อู่พระราม 9 U Phra Ram 7 - U Phra Ram 9/ ตาราง
- 62 - ท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monumentท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monument/ ตาราง
- 21 - S) วัดคู่สร้าง - พาหุรัด S) Wat Kusang - PhahuratS) วัดคู่สร้าง - พาหุรัด S) Wat Kusang - Phahurat/ ตาราง
- 62 (ปอ.) (AC) - ท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monumentท่าน้ำสาธุประดิษฐ์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Sathupradit Pier - Victory Monument/ ตาราง
- 26 (ปอ.) (AC) - อู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complexอู่มีนบุรี - ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ Minburi - Government Complex/ ตาราง
- 178 - สวนสยาม - ตลาดสุคนธสวัสดิ์ siampark - Su Khontha Sawat Marketสวนสยาม - ตลาดสุคนธสวัสดิ์ siampark - Su Khontha Sawat Market/ ตาราง
- 536 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่หมอชิต 2 Paknam (Crocodile Farm) - Mochit 2ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่หมอชิต 2 Paknam (Crocodile Farm) - Mochit 2/ ตาราง
- A2 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monumentสนามบินดอนเมือง - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Donmueng Airport - Victory Monument/ ตาราง
- 105 (ปอ.) (AC) - มหาชัยเมืองใหม่ - คลองสาน Mahachai Muangmai - Klongsanมหาชัยเมืองใหม่ - คลองสาน Mahachai Muangmai - Klongsan/ ตาราง
- 26 - อู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monumentอู่มีนบุรี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Minburi - Victory Monument/ ตาราง
- 207 - ม.รามคำแหง 2 - ม.รามคำแหง Ramkhamhaeng 2 - Ramkhamhaengม.รามคำแหง 2 - ม.รามคำแหง Ramkhamhaeng 2 - Ramkhamhaeng/ ตาราง
- 142 (ปอ.) (AC) - ปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่แสมดำ Paknam (Crocodile Farm) - Samaedamปากน้ำ (อู่ฟาร์มจระเข้) - อู่แสมดำ Paknam (Crocodile Farm) - Samaedam/ ตาราง
- 3 (ปอ.) (AC) - คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2/ ตาราง
- 3 - คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2คลองสาน - อู่หมอชิต 2 Klongsan - Mochit 2/ ตาราง
- 21 (ปอ.) (AC) - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkornวัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkorn/ ตาราง
- 49 (ปอ.) (AC) - หมอชิต 2 - หัวลำโพง Mochit 2 - Hua Lamphongหมอชิต 2 - หัวลำโพง Mochit 2 - Hua Lamphong/ ตาราง
- 205 - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depotเดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง