สาย 25
รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 25 เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
25 รถบัส (วัดธาตุทอง WAT Thatthong) มี 47 จุดจอด ที่ออกจาก โรงเรียนปทุมคงคา-สมุทรปราการ และสิ้นสุดที่ วัดธาตุทอง WAT Thatthong
เลือก 25 รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: วัดธาตุทอง WAT Thatthong (47 สถานี)
โรงเรียนปทุมคงคา-สมุทรปราการ
ตรงข้ามหมู่บ้านศิวะนคร Opp Siva Nakhon Village
โรบินสันสมุทรปราการ Robinson Samutprakarn
อู่สายลวด U Sai Luat
โรงเรียนป้วยฮั้ว Pahuang School
โรงพยาบาลสมุทรปราการ Rongphayaban Samut Prakan
วงเวียนท้ายบ้าน (ตรงข้าม) Wongwian Thaiban
ตลาดปากน้ำ Paknam Market
ศาลากลางจังหวัดสมุทรปราการฝั่งขาเข้า
โรงเรียนสารพัดช่างสมุทรปราการ
โรงเรียนนายเรือสมุทรปราการ Navy
โรงเรียนนายเรือ,ตรงข้ามไปรษณีย์ปากน้ำ
วัดบางนางเกรง WAT Bang Nang Kreng
ตรงข้ามซอยนารถสุนทร WAT Bang Nang Kreng
ตรงข้ามโรงนม Rong Nom
สำนักงานส่งเสริมการศึกษานอกระบบการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดสมุทรปราการ
โค้งเกริกเก่า Khong Kroek Kao
ตรงข้ามวัดไตร,พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ
ฮิตาชิ,โตโยต้า Hi Ta Chi , Toyota
ปั้มน้ำมัน ปตท.(ตรงข้ามซอยอภิชาติ)
ปู่เจ้า,ตรงข้ามบิ๊กซีสำโรง(ตรงข้ามบิ๊กซีจัมโบอู่สำโรงเดิม)
ตลาดสำโรงตรงข้ามสุขุมวิท 111 Talat Samrong
ซอยสันติคาม(ธ.นครหลวงไทย)
ซอยโปษยานนท์ Soi Bae Ring
Bts แบริ่ง,ลาซาล Bearing Skytrain Station, Lasal
หมู่บ้านนภาลัย รพ.มนารมย์ Muban Naphalai
ตรงข้ามกรมอุตุนิยมวิทยา,Bts บางนา
แยกบางนา(ขาเข้า) Bangna Intersection (Inbound)
โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2 Kluaynamthai 2 Hospital
Bts อุดมสุข(ทางออก 4) Bts Udomsuk (Exit 4)
ปณ.อุดมสุข Udomsuk Post Office
วชิรธรรมสาธิต(ตรงข้ามสุขุมวิท 101/1)
Bts ปุณณวิถี(ทางออก 4) Bts Punnawithi (Exit 4)
Bts ปุณณวิถี(ทางออก 2) Bts Punnawithi (Exit 2)
ซอยสุขุมวิท 62/1 Sukhumwit 62/1
ตรงข้ามตลาดบางจาก(สุขุมวิท 93)
โรงเรียนนารีนิรมล(เขตพระโขนง)
Btsอ่อนนุช(ขาเข้า) Sathani Rotfaifa Bts. on Nut
ตรงข้ามตลาดอ่อนนุช,การประปาพระโขนง
ตรงข้ามตลาดพระโขนง Opp Phrakhanong Market
กล้วยน้ำไทแสตนเลส Kluai Nam Thai Sae Ton Let
ธนาคารกรุงศรีอยุธยา(ถนนพระราม4ขาเข้า)
ตรงข้ามโรงพยาบาลกล้วยน้ำไท(ถนนพระราม4ขาออก)
ซอยฟาร์มวัฒนา Soi Fam Watthana
แยกกล้วยน้ำไทตรงข้ามไปรษณีย์กล้วยน้ำไท
ตรงข้ามโรงเรียนจินดาวิทย์ Jindawit School
วัดธาตุทอง WAT Thatthong
25 คำถามที่พบบ่อย
25 รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
25 รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 04:30 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
25 รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
25 รถบัส หยุดวิ่งเวลา 21:50 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
25 รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 25 ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส25 ที่ใกล้ที่สุด
25 รถบัส ตารางเวลา
25 รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 04:30 - 21:50
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
จันทร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
อังคาร | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พุธ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
พฤหัส | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
เสาร์ | 04:30 - 21:50 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 25 (จาก โรงเรียนปทุมคงคา-สมุทรปราการ), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ25 (วัดธาตุทอง WAT Thatthong) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส25
ราคาของขสมก BMTA 25 (วัดธาตุทอง WAT Thatthong) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
25 (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 25 รถบัส ในเส้นทางคือ โรงเรียนปทุมคงคา-สมุทรปราการ และจุดจอดสุดท้ายคือ วัดธาตุทอง WAT Thatthong 25 (วัดธาตุทอง WAT Thatthong) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 25 มี 47 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 60 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 25 รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 25 รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 25
ติดตามรถ 25 (วัดธาตุทอง WAT Thatthong) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 25 หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 25 ในกรุงเทพมหานคร
25 - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 82 - ท่าน้ำพระประแดง - ปากคลองตลาด Phra Pradaeng - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 60 (ปอ.) (AC) - อู่สวนสยาม - ปากคลองตลาด Siam Park - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 197 - คู้บอน-หทัยราษฎร์ - อู่มีนบุรี Hathairat-Kubon - Minburi/ ตาราง
- 140 (ปอ.) (AC) - อู่แสมดำ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Samaedam - Victory Monument/ ตาราง
- 520 (ปอ.) (AC) - ตลาดไท - มีนบุรี Talaad Thai - Minburi/ ตาราง
- 64 - อู่นครอินทร์ - สะพานปิ่นเกล้า Nakorn In - Pinklao Bridge/ ตาราง
- 4 - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 11 - ประเวศ - มาบุญครอง Prawet - MBK Center/ ตาราง
- 166 (ปอ.) (AC) - [ทส] ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ [ES] Government Complex - Victory Monument/ ตาราง
- 23 - สำโรง - เทเวศร์ Samrong - Thewet/ ตาราง
- 24 - ประชานิเวศน์ 3 - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Prachaniwet 3 - Victory Monument/ ตาราง
- 517 - ตลาดเทิดไท - อู่หมอชิต 2 Therdthai Market - Mochit 2/ ตาราง
- 556 (ปอ.) (AC) - อู่วัดไร่ขิง - อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย Wat Raikhing - Democracy Monument/ ตาราง
- 45 - สำโรง - สี่พระยา Samrong - Siphaya/ ตาราง
- 75 - อู่ธารทิพย์ - หัวลำโพง Thanthip - Hua Lamphong/ ตาราง
- 205 - เดอะมอลล์ท่าพระ - อู่คลองเตย The Mall Thaphra - Klongtoey Depot/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 80 (ปอ.) (AC) - วัดศรีนวลธรรมวิมล - สนามหลวง -/ ตาราง
- 63 - อู่นครอินทร์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Nakorn In - Victory Monument/ ตาราง