Tuyến 05
Chung Cư Hòa Hiệp Nam
Dana Bus
Dana Bus 05 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
05 xe buýt (Chung Cư Hòa Hiệp Nam) có 25 stops khởi hành từ Chung Cư Hòa Hiệp Nam và kết thúc tại Công Viên Biển Đông.
Chọn bất kỳ 05 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Chung Cư Hòa Hiệp Nam (25 điểm dừng)
Chung Cư Hòa Hiệp Nam
Giao Đào Công Soạn - Nguyễn Tất Thành
Khu Du Lịch Xuân Thiều
267 Kinh Dương Vương
Đối Diện 200 Kinh Dương Vương
59 Lý Thái Tông
Bệnh Viện Da Liễu
Cao Đẳngthương Mại, 68 Dũng Sĩ Thanh Khê
Tường Rào Đại Học Tdtt (Đối Diện Trụ P8pl2)
Trường Thpt Thái Phiên
583 Trần Cao Vân
Ubnd Phường Xuân Hà
301 Trần Cao Vân
189 Trần Cao Vân
Đối Diện 160 Trần Cao Vân
Đối Diện 206 Quang Trung
Đối Diện 120 Quang Trung (Gần Bệnh Viện Đa Khoa)
15 Quang Trung
Đd 151 Trần Phú
Ubnd Quận Hải Châu
CầU RồNg (Số Chẵn ĐườNg Võ Văn KiệT)
359 Trần Hưng Đạo ( Gần Khách Sạn Kay Hotel)
Nhà Hàng Mỹ Hạnh Đường Võ Nguyên Giáp
Công Viên Biển Đông (Trước Trụ Đèn Cs 3012 – T9 Vng)
Công Viên Biển Đông
Câu hỏi thường gặp 05
05 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 05 xe buýt bắt đầu lúc 05:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
05 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 05 xe buýt dừng hoạt động lúc21:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
05 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Chung Cư Hòa Hiệp Nam xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Chung Cư Hòa Hiệp Nam xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 05 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 05 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Cảnh báo dịch vụ Dana Bus xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 05 (từ Chung Cư Hòa Hiệp Nam), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 05 (Chung Cư Hòa Hiệp Nam) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Dana Bus.
Giá vé 05 tuyến xe buýt
Giá Dana Bus 05 (Chung Cư Hòa Hiệp Nam) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Dana Bus, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Dana Bus.
05 (Dana Bus)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 05 xe buýt là Chung Cư Hòa Hiệp Nam và điểm dừng cuối cùng là Công Viên Biển Đông. 05 (Chung Cư Hòa Hiệp Nam) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 05 có 25 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 40 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Dana Bus, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Đà Nẵng và giúp tìm 05 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 05 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 05 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 05 (Chung Cư Hòa Hiệp Nam) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 05 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Dana Bus xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Dana Bus hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Đà Nẵng. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Dana Bus và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 05, trong Đà Nẵng
05 - Hướng Thay thế
Các tuyến Dana Bus trong Đà Nẵng
- R16 - Kim Liên – Cao đẳng Việt Hàn/ Lịch trình
- LK01 - Đà Nẵng - Huế/ Lịch trình
- 06 - Đà Nẵng - Phú Đa/ Lịch trình
- 03 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Ái Nghĩa/ Lịch trình
- TMF1 - Vũng Thùng - Công viên 29/3 - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 07 - Xuân Diệu - Bến xe Phía Nam/ Lịch trình
- R4A - Cảng Sông Hàn - Hòa Tiến/ Lịch trình
- N2 - Sân bay - Chùa Linh Ứng - Sân bay/ Lịch trình
- R6A - Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước/ Lịch trình
- 09 - Thọ Quang - Quế Sơn/ Lịch trình
- R14 - Công viên 29/3 - Khu Công Nghệ Cao/ Lịch trình
- 11 - Xuân Diệu - Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn/ Lịch trình
- R17A - Cảng Sông Hàn – TTHC huyện Hòa Vang/ Lịch trình
- N1 - Sân bay - Cocobay - Sân bay/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Hội An/ Lịch trình
- 08 - Thọ Quang - Phạm Hùng/ Lịch trình
- 04 - Đà Nẵng - Tam Kỳ/ Lịch trình
- R15 - Bến xe Trung tâm – Thọ Quang/ Lịch trình
- 12 - CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng/ Lịch trình