Tuyến R17A
06 Trần Phú (Vicelt)
Dana Bus
Dana Bus R17A xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
R17A xe buýt (06 Trần Phú (Vicelt)) có 28 stops khởi hành từ 06 Trần Phú (Vicelt) và kết thúc tại Tthc Huyện Hòa Vang.
Chọn bất kỳ R17A xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: 06 Trần Phú (Vicelt) (28 điểm dừng)
06 Trần Phú (Vicelt)
12 Lý Tự Trọng
8 Nguyễn Thị Minh Khai
102 Nguyễn Thị Minh Khai
156 Nguyễn Thị Minh Khai
Công Viên Hùng Vương
Đd 151 Trần Phú
Ubnd Quận Hải Châu
Bảo Tàng Điêu Khắc Chăm
230 Trưng Nữ Vương
60 Núi Thành
Đối Diện 161 Núi Thành
264-266 Núi Thành
382 Núi Thành
484 Núi Thành
584 Núi Thành
Đối Diện Siêu Thị Metro
Bệnh Viện Tâm Trí
180 Cách Mạng Tháng 8
290 Cách Mạng Tháng 8
Cầu Vượt Hòa Cầm (492 Cách Mạng Tháng 8)
Phía Tây Cầu Vượt Hòa Cầm
172 Trường Sơn
242 Trường Sơn,Trường Quân Sự Qk5
Bệnh Viện Hòa Vang
Trường Th Lâm Quang Thự
Lô 115 Chợ Túy Loan
Tthc Huyện Hòa Vang
Câu hỏi thường gặp R17A
R17A xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên R17A xe buýt bắt đầu lúc 05:30 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
R17A xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên R17A xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
R17A xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến 06 Trần Phú (Vicelt) xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến 06 Trần Phú (Vicelt) xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có R17A xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem R17A xe buýt điểm dừng gần nhất.
Cảnh báo dịch vụ Dana Bus xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên R17A (từ 06 Trần Phú (Vicelt)), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của R17A (06 Trần Phú (Vicelt)) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Dana Bus.
Giá vé R17A tuyến xe buýt
Giá Dana Bus R17A (06 Trần Phú (Vicelt)) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Dana Bus, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Dana Bus.
R17A (Dana Bus)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường R17A xe buýt là 06 Trần Phú (Vicelt) và điểm dừng cuối cùng là Tthc Huyện Hòa Vang. R17A (06 Trần Phú (Vicelt)) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: R17A có 28 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 43 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Dana Bus, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Đà Nẵng và giúp tìm R17A xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho R17A xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến R17A xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường R17A (06 Trần Phú (Vicelt)) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường R17A xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Dana Bus xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Dana Bus hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Đà Nẵng. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Dana Bus và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến R17A, trong Đà Nẵng
R17A - Hướng Thay thế
Các tuyến Dana Bus trong Đà Nẵng
- R16 - Kim Liên – Cao đẳng Việt Hàn/ Lịch trình
- LK01 - Đà Nẵng - Huế/ Lịch trình
- 06 - Đà Nẵng - Phú Đa/ Lịch trình
- 03 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Ái Nghĩa/ Lịch trình
- TMF1 - Vũng Thùng - Công viên 29/3 - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 07 - Xuân Diệu - Bến xe Phía Nam/ Lịch trình
- R4A - Cảng Sông Hàn - Hòa Tiến/ Lịch trình
- N2 - Sân bay - Chùa Linh Ứng - Sân bay/ Lịch trình
- R6A - Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước/ Lịch trình
- 09 - Thọ Quang - Quế Sơn/ Lịch trình
- R14 - Công viên 29/3 - Khu Công Nghệ Cao/ Lịch trình
- 11 - Xuân Diệu - Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn/ Lịch trình
- N1 - Sân bay - Cocobay - Sân bay/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Hội An/ Lịch trình
- 05 - Nguyễn Tất Thành - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 08 - Thọ Quang - Phạm Hùng/ Lịch trình
- 04 - Đà Nẵng - Tam Kỳ/ Lịch trình
- R15 - Bến xe Trung tâm – Thọ Quang/ Lịch trình
- 12 - CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng/ Lịch trình