Tuyến 09
Ngã 3 Hương An
Dana Bus
Dana Bus 09 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
09 xe buýt (Ngã 3 Hương An) có 42 stops khởi hành từ Ngã 3 Hương An và kết thúc tại Thọ Quang.
Chọn bất kỳ 09 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Ngã 3 Hương An (42 điểm dừng)
Ngã 3 Hương An
Quế Phú, Quế Sơn
Ngã 3 Duy Thành
Tt Giáo Dục Thường Xuyên Huyện Duy Xuyên
Tiệm Tạp Hóa Hà Thị Liên
Tạp Hóa Minh Tâm
Đối Diệntrạm Cảnh Sát Giao Thông Cửa Ô Hòa Phước
Trường Tiểu Học Nguyễn Văn Linh
Tổng Kho Thép Miếu Bông
Công Ty Thép Pomina
Km935+000 Ql.1a (Vỉa Hè Phải)
Ql 1a (Trước Tt Giáo Dục Thường Xuyên Quận Cẩm Lệ)
252 Trường Chinh
Số Nhà 663 Đường Trường Chinh (Ngã 3 Đường Trường Chinh - Bùi Vịnh)
Số Nhà 453 Đường Trường Chinh (Ngã 3 Đường Trường Chinh - Lê Trọng Tấn)
721 Điện Biên Phủ
559 Điện Biên Phủ
407 Điện Biên Phủ
39 Hà Huy Tập
935 Nguyễn Tất Thành
741 Nguyễn Tất Thành
617 Nguyễn Tất Thành
08 Ông Ích Khiêm
147 Lý Tự Trọng
8 Nguyễn Thị Minh Khai
156 Nguyễn Thị Minh Khai
Công Viên Hùng Vương
Đd 151 Trần Phú
Ubnd Quận Hải Châu
CầU RồNg (Số Chẵn ĐườNg Võ Văn KiệT)
Đối Diện Điện Lực Sơn Trà, 851 Ngô Quyền
739 Ngô Quyền
Số Nhà 735 Ngô Quyền (Đối Diện Sân Bóng Đá Kaka)
575 Ngô Quyền
463 Ngô Quyền
369 Ngô Quyền
333 Ngô Quyền
253 Ngô Quyền
111 Ngô Quyền
33 Ngô Quyền
Số Nhà 03 Nguyễn Phan Vinh (Giáo Xứ Sơn Trà)
Thọ Quang
Câu hỏi thường gặp 09
09 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên 09 xe buýt bắt đầu lúc 05:15 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
09 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên 09 xe buýt dừng hoạt động lúc17:15 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
09 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Ngã 3 Hương An xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Ngã 3 Hương An xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có 09 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem 09 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Cảnh báo dịch vụ Dana Bus xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên 09 (từ Ngã 3 Hương An), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của 09 (Ngã 3 Hương An) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Dana Bus.
Giá vé 09 tuyến xe buýt
Giá Dana Bus 09 (Ngã 3 Hương An) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Dana Bus, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Dana Bus.
09 (Dana Bus)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường 09 xe buýt là Ngã 3 Hương An và điểm dừng cuối cùng là Thọ Quang. 09 (Ngã 3 Hương An) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: 09 có 42 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 82 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Dana Bus, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Đà Nẵng và giúp tìm 09 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho 09 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến 09 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường 09 (Ngã 3 Hương An) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường 09 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Dana Bus xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Dana Bus hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Đà Nẵng. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Dana Bus và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến 09, trong Đà Nẵng
09 - Hướng Thay thế
Các tuyến Dana Bus trong Đà Nẵng
- R16 - Kim Liên – Cao đẳng Việt Hàn/ Lịch trình
- LK01 - Đà Nẵng - Huế/ Lịch trình
- 06 - Đà Nẵng - Phú Đa/ Lịch trình
- 03 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Ái Nghĩa/ Lịch trình
- TMF1 - Vũng Thùng - Công viên 29/3 - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 07 - Xuân Diệu - Bến xe Phía Nam/ Lịch trình
- R4A - Cảng Sông Hàn - Hòa Tiến/ Lịch trình
- N2 - Sân bay - Chùa Linh Ứng - Sân bay/ Lịch trình
- R6A - Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước/ Lịch trình
- R14 - Công viên 29/3 - Khu Công Nghệ Cao/ Lịch trình
- 11 - Xuân Diệu - Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn/ Lịch trình
- R17A - Cảng Sông Hàn – TTHC huyện Hòa Vang/ Lịch trình
- N1 - Sân bay - Cocobay - Sân bay/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Hội An/ Lịch trình
- 05 - Nguyễn Tất Thành - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 08 - Thọ Quang - Phạm Hùng/ Lịch trình
- 04 - Đà Nẵng - Tam Kỳ/ Lịch trình
- R15 - Bến xe Trung tâm – Thọ Quang/ Lịch trình
- 12 - CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng/ Lịch trình