Tuyến R16
171 Nguyễn Văn Cừ
Dana Bus
Dana Bus R16 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
R16 xe buýt (171 Nguyễn Văn Cừ) có 57 stops khởi hành từ 171 Nguyễn Văn Cừ và kết thúc tại Cao Đẳng Việt Hàn.
Chọn bất kỳ R16 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: 171 Nguyễn Văn Cừ (57 điểm dừng)
171 Nguyễn Văn Cừ
101 Nguyễn Văn Cừ
Ximăng Ngũ Hành Sơn
19 Nguyễn Văn Cừ
957 Nguyễn Lương Bằng
915 Nguyễn Lương Bằng
817 Nguyễn Lương Bằng
Đd 546 Nguyễn Lương Bằng
497 Nguyễn Lương Bằng
421 Nguyễn Lương Bằng
335 Nguyễn Lương Bằng
Bệnh Viện Tâm Thần
Trường Cao Đẳng Kế Hoạch
27 Nguyễn Lương Bằng
755-757 Tôn Đức Thắng
657 Tôn Đức Thắng
Khu Vui Chơi Trẻ Em Đường Tôn Đức Thắng
459 Tôn Đức Thắng
Showroom Trường Hải
341 Tôn Đức Thắng
321-323 Tôn Đức Thắng
219-221 Tôn Đức Thắng
137-139 Tôn Đức Thắng
121 Tôn Đức Thắng
721 Điện Biên Phủ
559 Điện Biên Phủ
407 Điện Biên Phủ
311 Điện Biên Phủ
135 Điện Biên Phủ
Công Viên 29-3 Trước Nguyễn Kim
Đối Diện 36-38 Điện Biên Phủ
85 Lý Thái Tổ
331 Hùng Vương
Đối Diện Chợ Cồn
Sở Y Tế, Đường Hùng Vương
Công Viên Hùng Vương
Đd 151 Trần Phú
Ubnd Quận Hải Châu
CầU RồNg (Số Chẵn ĐườNg Võ Văn KiệT)
Sở Y Tế, Ngô Quyền
Đối Diện 1187 Ngô Quyền
38 Ngũ Hành Sơn
180 Ngũ Hành Sơn
240 Ngũ Hành Sơn
310a Ngũ Hành Sơn
370 Ngũ Hành Sơn
40 Lê Văn Hiến
Đài Tưởng Niệm Liệt Sĩ Ngành Bưu Điện
160 Lê Văn Hiến
256 Lê Văn Hiến
376 Lê Văn Hiến
470a Lê Văn Hiến
542 Lê Văn Hiến
618 Lê Văn Hiến
Công Ty Hưng Thịnh
E152 Trần Đại Nghĩa
Cao Đẳng Việt Hàn
Câu hỏi thường gặp R16
R16 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên R16 xe buýt bắt đầu lúc 05:30 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
R16 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên R16 xe buýt dừng hoạt động lúc20:50 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
R16 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến 171 Nguyễn Văn Cừ xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến 171 Nguyễn Văn Cừ xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Có R16 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem R16 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Cảnh báo dịch vụ Dana Bus xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên R16 (từ 171 Nguyễn Văn Cừ), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của R16 (171 Nguyễn Văn Cừ) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Dana Bus.
Giá vé R16 tuyến xe buýt
Giá Dana Bus R16 (171 Nguyễn Văn Cừ) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Dana Bus, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Dana Bus.
R16 (Dana Bus)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường R16 xe buýt là 171 Nguyễn Văn Cừ và điểm dừng cuối cùng là Cao Đẳng Việt Hàn. R16 (171 Nguyễn Văn Cừ) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: R16 có 57 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 75 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Dana Bus, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Đà Nẵng và giúp tìm R16 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho R16 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến R16 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường R16 (171 Nguyễn Văn Cừ) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường R16 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Dana Bus xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Dana Bus hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Đà Nẵng. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Dana Bus và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến R16, trong Đà Nẵng
R16 - Hướng Thay thế
Các tuyến Dana Bus trong Đà Nẵng
- LK01 - Đà Nẵng - Huế/ Lịch trình
- 06 - Đà Nẵng - Phú Đa/ Lịch trình
- 03 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Ái Nghĩa/ Lịch trình
- TMF1 - Vũng Thùng - Công viên 29/3 - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 07 - Xuân Diệu - Bến xe Phía Nam/ Lịch trình
- R4A - Cảng Sông Hàn - Hòa Tiến/ Lịch trình
- N2 - Sân bay - Chùa Linh Ứng - Sân bay/ Lịch trình
- R6A - Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước/ Lịch trình
- 09 - Thọ Quang - Quế Sơn/ Lịch trình
- R14 - Công viên 29/3 - Khu Công Nghệ Cao/ Lịch trình
- 11 - Xuân Diệu - Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn/ Lịch trình
- R17A - Cảng Sông Hàn – TTHC huyện Hòa Vang/ Lịch trình
- N1 - Sân bay - Cocobay - Sân bay/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Hội An/ Lịch trình
- 05 - Nguyễn Tất Thành - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 08 - Thọ Quang - Phạm Hùng/ Lịch trình
- 04 - Đà Nẵng - Tam Kỳ/ Lịch trình
- R15 - Bến xe Trung tâm – Thọ Quang/ Lịch trình
- 12 - CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng/ Lịch trình