Tuyến N2
Chùa Linh Ứng
Dana Bus
Dana Bus N2 xe buýt Lịch trình Tuyến đường và Điểm dừng (Đã cập nhật)
N2 xe buýt (Chùa Linh Ứng) có 17 stops khởi hành từ Chùa Linh Ứng và kết thúc tại Sân Bay Đà Nẵng.
Chọn bất kỳ N2 xe buýt stops nào bên dưới để tìm lịch trình thời gian thực được cập nhật và xem bản đồ tuyến đường của họ.
Chỉ đường: Chùa Linh Ứng (17 điểm dừng)
Chùa Linh Ứng
Đối Diện Nhà Hàng Hải Vân
Tòa Nhà Sun Group Đường Trần Hưng Đạo
Trụ Điện 125-T3 Trần Hưng Đạo
Đối Diện 431 Trần Hưng Đạo
Đối Diện Đài Truyền Hình Đà Nẵng - Đường Bạch Đằng
Bến Chợ Hàn
Đối Diện Bưu Điện Bạch Đằng Gần Cầu Sông Hàn
Sân Tennis Bạch Đằng
Đại Học Đà Nẵng
166 Lê Duẩn
312 Lê Duẩn
456 Lê Duẩn
Công Viên 29-3 Trước Nguyễn Kim
Công Viên 29/3 Gần Siêu Thị Phan Khang
Ngã Tư Nguyễn Tri Phương - Nguyễn Văn Linh
Sân Bay Đà Nẵng
Câu hỏi thường gặp N2
N2 xe buýt bắt đầu hoạt động lúc mấy giờ
Những dịch vụ trên N2 xe buýt bắt đầu lúc 07:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
N2 xe buýt ngừng hoạt động lúc nào?
Những dịch vụ trên N2 xe buýt dừng hoạt động lúc22:00 vào ngày chủ nhật, thứ hai, thứ ba, thứ tư, thứ năm, thứ sáu, thứ bảy.
N2 xe buýt đến lúc mấy giờ?
Khi nào thì chuyến Chùa Linh Ứng xe buýt đến? Kiểm tra thời gian đến trực tiếp để biết thời gian đến theo thời gian thực và xem lịch trình đầy đủ cho chuyến Chùa Linh Ứng xe buýt gần nhất với vị trí của bạn.
Tuyến N2 xe buýt của Dana Bus có chạy vào ngày Ngày Quốc Khánh?
Giờ hoạt động của N2 xe buýt vào ngày Ngày Quốc Khánh có thể thay đổi. Vui lòng kiểm tra ứng dụng Moovit để biết thêm chi tiết.
Có N2 xe buýt điểm dừng gần tôi không?
Nhấp vào đây để xem N2 xe buýt điểm dừng gần nhất.
Cảnh báo dịch vụ Dana Bus xe buýt
Xem tất cả thông tin cập nhật trên N2 (từ Chùa Linh Ứng), bao gồm thông tin trạng thái theo thời gian thực, tình trạng trễ chuyến xe buýt, các thay đổi về tuyến đường, thay đổi vị trí điểm dừng và mọi thay đổi dịch vụ khác. Xem bản đồ theo thời gian thực của N2 (Chùa Linh Ứng) và theo dõi xe buýt di chuyển trên bản đồ. Hãy tải xuống ứng dụng để tìm hiểu ngay mọi thông tin về Dana Bus.
Giá vé N2 tuyến xe buýt
Giá Dana Bus N2 (Chùa Linh Ứng) có thể thay đổi dựa trên một số yếu tố. Để biết thêm thông tin về giá vé Dana Bus, vui lòng tham khảo ứng dụng Moovit hoặc trang web chính thức của Dana Bus.
N2 (Dana Bus)
Điểm dừng chân đầu tiên của tuyến đường N2 xe buýt là Chùa Linh Ứng và điểm dừng cuối cùng là Sân Bay Đà Nẵng. N2 (Chùa Linh Ứng) hoạt động trong mỗi ngày.
Thông tin bổ sung: N2 có 17 stops và tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng 30 phút.
Bạn đang trên đường đi? Xem lý do tại sao hơn 1.5 triệu người dùng tin tưởng Moovit là ứng dụng trung chuyển công cộng tốt nhất. Moovit cung cấp cho bạn tuyến đường được đề xuất Dana Bus, trình theo dõi xe buýt thời gian thực, hướng dẫn đường đi trực tiếp, bản đồ tuyến đường trong Đà Nẵng và giúp tìm N2 xe buýt stops gần bạn nhất. Không có internet ư? Hãy tải bản đồ PDF ngoại tuyến và lịch trình xe buýt cho N2 xe buýt để thực hiện chuyến đi của bạn.
Trình theo dõi tuyến N2 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến đường N2 (Chùa Linh Ứng) trên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi vị trí khi di chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit làm trình theo dõi tuyến đường N2 xe buýt hoặc ứng dụng theo dõi Dana Bus xe buýt trực tiếp và không bao giờ bỏ lỡ xe buýt của bạn.
Sử dụng ứng dụng để lập kế hoạch chuyến đi cho Dana Bus hoặc lập kế hoạch chuyến đi cho xe buýt để lên kế hoạch cho tuyến đường của bạn quanh Đà Nẵng. Công cụ lập kế hoạch chuyến đi hiển thị dữ liệu cập nhật cho Dana Bus và bất kỳ xe buýt nào, kể cả tuyến N2, trong Đà Nẵng
N2 - Hướng Thay thế
Các tuyến Dana Bus trong Đà Nẵng
- R16 - Kim Liên – Cao đẳng Việt Hàn/ Lịch trình
- LK01 - Đà Nẵng - Huế/ Lịch trình
- 06 - Đà Nẵng - Phú Đa/ Lịch trình
- 03 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Ái Nghĩa/ Lịch trình
- TMF1 - Vũng Thùng - Công viên 29/3 - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 07 - Xuân Diệu - Bến xe Phía Nam/ Lịch trình
- R4A - Cảng Sông Hàn - Hòa Tiến/ Lịch trình
- R6A - Bến xe Trung tâm – Khu du lịch Non Nước/ Lịch trình
- 09 - Thọ Quang - Quế Sơn/ Lịch trình
- R14 - Công viên 29/3 - Khu Công Nghệ Cao/ Lịch trình
- 11 - Xuân Diệu - Siêu thị Lotte - CĐ Việt Hàn/ Lịch trình
- R17A - Cảng Sông Hàn – TTHC huyện Hòa Vang/ Lịch trình
- N1 - Sân bay - Cocobay - Sân bay/ Lịch trình
- 01 - Bến xe Đà Nẵng - Bến xe Hội An/ Lịch trình
- 05 - Nguyễn Tất Thành - Công viên Biển Đông/ Lịch trình
- 08 - Thọ Quang - Phạm Hùng/ Lịch trình
- 04 - Đà Nẵng - Tam Kỳ/ Lịch trình
- R15 - Bến xe Trung tâm – Thọ Quang/ Lịch trình
- 12 - CV 29/3 – Cầu Trần Thị Lý - Vũng Thùng/ Lịch trình