สาย 26ก
ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road
ขสมก BMTA
รถบัสขสมก BMTA 26ก เส้นทาง ตารางวิ่งรถและป้ายต่างๆ (อัปเดตแล้ว)
26ก รถบัส (ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road) มี 62 จุดจอด ที่ออกจาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และสิ้นสุดที่ ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road
เลือก 26ก รถบัส จุดจอด ใดๆ ที่ด้านล่างนี้เพื่อค้นหาตารางอัพเดตเวลาจริงและดูเส้นทางบนแผนที่
วิธีการเดินทาง: ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road (62 สถานี)
อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot
ตลาดมีนบุรี(ตลาดสด) Minburi Market (Fresh Market)
หน้าร้านทองมีนบุรี Chatuchak 2 Market Minburi
โรงพยาบาลนวมินทร์ 9 Navamin 9 Hospital
แยกมีนบุรีตรงข้ามตะเกียง,ปั้มบางจาก Yaek Min Buri
ตรงข้าม รร.เศรษฐบุตรบำเพ็ญ
รามอินทรา 86 Ramintra 86
หม่อมเจ้าสง่างามฯ Momchao Sangangam
ตรงข้ามรามอินทรา 115 Opp Ramintra 115
ตรงข้ามพระยาสุเรนทร์ Opp Phraya Suren
ซอยรามอินทรา74,หมู่บ้านรังสิยา Muban Rangsi Ya
วิทยาลัยทักษิณา(ไทยสุริยะเก่า) Techno Thai Suriya
ตรงข้ามโรงพยาบาลนพรัตน์ Rongphayaban Noppharat
ฮ้อปูดอง Muban Rangsi Ya
ธนาคารไทยพาณิชย์รามอินทรา
ตรงข้ามแฟชั่นไอส์แลนด์ Opp Fashion Island
ตรงข้ามอำนวยเภสัช Umnuay Phesaj
ซอยชื่นกมล,ตรงข้ามศูนย์โตโยต้าชัวร์
โรงพยาบาลสินแพทย์ Synphaet Hospital
ซอยรามอินทรา 50,ตรงข้ามศูนย์นิสสัน
ซอยรามอินทรา 46 Soi Ram In Thra 46
ตรงข้ามซอยรามอินทรา 69 Trongkham Soi Ramintra 69
กม.7 รามอินทรา(ขาเข้า) Komo 7 Ram In Thra 42/3
ซอยนวลจันทร์ Soi Nuanchan
ปั้มน้ำมันบางจาก กม.6 (รามอินทรา)
ตรงข้ามหมู่บ้านสวัสดิการทหารบก
หมู่บ้านมณียาซอย 4 Muban Mani Ya
ซอยนวลจันทร์,ประดิษฐ์มนูญธรรม
ร้านอาหารลูกชิ้นปลาโบราณแสงเทียน,โฮอินวัน
หมู่บ้านรัดดารมย์ Trongkham Soi Su Khon Sawat 38
ร้านอาหารประทุมทอง Ran Ahan Pra Thum Thong
โชว์รูมจอดรถบายบัส Trongkham Soi Yothin Phatthana
ตรงข้ามเดอะคลิสตัล Suan Ahan Tha Mai
ซอยโยธินพัฒนา 3
เชฟออโตแอนส์วีดีโอ Cdc2 Chep Oto Aen Widi-O
ตรงข้ามโลตัสเลียบทางด่วนรามอินทรา
ซอยลาดพร้าว 81 อู่ ส.ซื่อตรงเซอร์วิส
ซอยหมู่บ้านออคิดวิลล่า,ร้านโคมไฟ
ใต้ทางด่วนลาดพร้าว 71 Liap Thangduan 4
สปานวดแผนไทย Ban Klangmueang
ทาว์อินทาว์ Town In Town
เดอวิลเลจอินทาวส์ De Village In Town
Sc ปาร์ค Sc Park
เต้นท์รถ Ten Car
ร้านอาหารบ้านไม้ Ran Ahan Ban Mai
สถานีนวสี(สายสีเทา)
ตรงข้ามวัดภาษี WAT Phasee
ตรงข้ามซอยแจ่มจันทร์ Soi Jamjan
ซอยเอกมัย 22 (ซอยนวลน้อย) Soi Nwlngai
ซอยยาดอง(ขาออก) Soi Yadong
แยกทองหล่อ Yaek Thonglor
ซอยเอกมัย 10 Soi Ekamai 10
บิ๊กซีเอกมัย Big C Ekkamai
ซอยเอกมัย 4 Soi Ekkamai 4
ซอยเอกมัย 2 Bangkok Bank Ekkamai
ซอยธนาอาเขต Soi Thana Aket
ตรงข้ามธนาคารไทยพาณิชย์สาขาฮอไรซอนเอกมัย
ตรงข้ามสหกรณ์กรุงเทพเอกมัย
ท้องฟ้าจำลอง Bangkok Planetarium
ซอยสุขุมวิท 40 Soi Sukhumvit 40
โรงเรียนปทุมคงคา Pathumkongka School
ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road
26ก คำถามที่พบบ่อย
26ก รถบัส เริ่มวิ่งกี่โมง?
26ก รถบัส เริ่มวิ่งเวลา 05:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26ก รถบัส จะหยุดวิ่งเวลาอะไร?
26ก รถบัส หยุดวิ่งเวลา 19:00 ของวัน อาทิตย์, จันทร์, อังคาร, พุธ, พฤหัสบดี, ศุกร์, เสาร์
26ก รถบัส จะมาถึงกี่โมง?
ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road รถบัส เมื่อไรถึงจะมา? เช็คเวลามาถึงแบบถ่ายทอดสด สำหรับเวลาที่มาถึงจริง และดูตารางแบบละเอียดของ ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road รถบัส ที่อยู่ใกล้ตำแหน่งของคุณมากที่สุด
มีป้ายหยุด ของ รถบัส 26ก ใกล้ฉันหรือไม่?
คลิกที่นี่ เพื่อดูป้าย หยุดรถบัส26ก ที่ใกล้ที่สุด
26ก รถบัส ตารางเวลา
26ก รถบัส เส้นทาง วิ่งทุกวัน ตารางชั่วโมงการวิ่งปรกติ: 05:00 - 19:00
วัน | เวลาทำการ | ความถี่ (วินาที) |
---|---|---|
อาทิตย์ | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
จันทร์ | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
อังคาร | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
พุธ | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
พฤหัส | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
ศุกร์ | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
เสาร์ | 05:00 - 19:00 | 15 - 20 |
ขสมก BMTA รถบัส การแจ้งเตือนการให้บริการ
ดูอัปเดตทั้งหมดที่ 26ก (จาก อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot), รวมไปถึงข้อมูลสถานะเรียลไทม์, ความล่าช้า, การเปลี่ยนรของเส้นทางและตำแหน่งป้ายและการเปลี่ยนแปลงการให้บริการอื่นๆ ของรถบัส รับแผนที่เรียลไทม์ของ26ก (ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road) และติดตามรถบัส ขณะที่มันกำลังเคลื่อนไปตามแผนที่ ดาวน์โหลดแอ็ปสำหรับข้อมูลของขสมก BMTAทั้งหมดได้ตอนนี้
ค่าโดยสารรถรถบัส26ก
ราคาของขสมก BMTA 26ก (ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road) อาจมีการเปลี่ยนแปลงตามปัจจัยต่างๆ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับราคาบัตรโดยสารของขสมก BMTA โปรดเช็คที่แอ็ป Moovit หรือเว็บไซต์ของขสมก BMTA
26ก (ขสมก BMTA)
จุดจอดแรกของ 26ก รถบัส ในเส้นทางคือ อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot และจุดจอดสุดท้ายคือ ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road 26ก (ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road) ทำการช่วง ทุกวัน
ข้อมูลเพิ่มเติม: 26ก มี 62 จุดจอด และระยะเวลาเดินทางโดยรวมของเส้นทางนี้คือประมาณ 76 นาที
ชีวิตดูวุ่นวายไหม? ลองดูว่าทำไมผู้ใช้กว่า 1.5 ล้านรายถึงเชื่อใจใช้ Moovit จนเป็นแอพด้านระบบขนส่งมวลชนยอดนิยม Moovit ให้คุณ ขสมก BMTA แนะนำเส้นทาง ระบบติดตาม รถบัส ตามเวลาจริง วิธีการการเดินทางแบบถ่ายทอดสด แผนที่เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร และช่วยคุณค้นหา 26ก รถบัส จุดจอด ที่ใกล้คุณมากที่สุด ไม่มีสัญญาณอินเทอร์เน็ตหรือ? ดาวน์โหลดแผนที่ PDF แบบออฟไลน์ และตารางเวลา รถบัส สำหรับสาย 26ก รถบัส เพื่อใช้งานได้เลย
ตัวติดตามเวลาเรียลไทม์ของรถบัส 26ก
ติดตามรถ 26ก (ตรงข้ามซอยเจียรสวัสดิ์ Good Cut Road) บนแผนที่แบบเรียลไทม์และติดตามตำแหน่งรถขณะที่รถวิ่งไปตามป้ายหรือสถานีต่างๆ โปรดใช้ Moovit เพื่่อเป็นตัวติดตาม รถบัส 26ก หรือแอ็ปที่คอยติดตาม รถบัสขสมก BMTA เพื่อที่คุณจะได้ไม่พลาดรถบัสของคุณ
ใช้แอ็ปเพื่อเป็นตัววางแผนการเดินทางสำหรับ<br> ขสมก BMTA หรือตัววางแผนการเดินทางสำหรับSkyTrain, รถไฟใต้ดิน, รถบัส, รถไฟ หรือ เรือ เพื่อแพลนเส้นทางของคุณรอบๆกรุงเทพมหานคร โดยตัววางแผนการเดินทางจะแสดงข้อมูลที่อัปเดตสำหรับขสมก BMTA และรถบัสทั้งหมด, รวมไปถึงรถ 26ก ในกรุงเทพมหานคร
26ก - เส้นทางตัวเลือก
ขสมก BMTA เส้นทางใน กรุงเทพมหานคร
- 50 (ปอ.) (AC) - สะพานพระราม 7 - สวนลุมพินี RAMA VII Bridge - Lumphini Park/ ตาราง
- 84 (ปอ.) (AC) - อู่วัดไร่ขิง - BTS กรุงธนบุรี Wat Raikhing - BTS Krungthonburi/ ตาราง
- 70 - ประชานิเวศน์ 3 - สนามหลวง Prachaniwet 3 - Sanamluang/ ตาราง
- 16 (ปอ.) (AC) - อู่หมอชิต 2 - สุรวงศ์ Mochit 2 - Surawong/ ตาราง
- 63 (ปอ.) (AC) - อู่นครอินทร์ - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Nakorn In - Victory Monument/ ตาราง
- A4 (ปอ.) (AC) - สนามบินดอนเมือง - สนามหลวง Donmueng Airport - Sanamluang/ ตาราง
- 4 (ปอ.) (AC) - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 166 (ปอ.) (AC) - [ท] เมืองทองธานี - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ [E] Muangthong Thani - Victory Monument/ ตาราง
- 4 - ท่าน้ำภาษีเจริญ - ท่าเรือคลองเตย Phasi Charoen Pier - Bangkok Port (Klongtoey)/ ตาราง
- 208 - เส้นทางวงกลมอรุณอมรินทร์ - ถนนกาญจนาภิเษก/ ตาราง
- 107 (ปอ.) (AC) - อู่บางเขน - อู่คลองเตย Bangkhen - Klong Toey/ ตาราง
- 206 (ปอ.) (AC) - เมกา - ม.เกษตรศาสตร์ MEGA - Kasetsart/ ตาราง
- 209 - เส้นทางวงกลมกัลปพฤกษ์ - ถนนพระราม 2/ ตาราง
- 73 (ปอ.) (AC) - สะพานพุทธ - ห้วยขวาง Saphan Phut - Huai Khwang/ ตาราง
- 7ก - อู่่บรมราชชนนี - พาหุรัด Borommaratchachonnani - Phahurat/ ตาราง
- 21 (ปอ.) (AC) - วัดคู่สร้าง - จุฬาลงกรณ์ Wat Kusang - Chulalongkorn/ ตาราง
- 76 (ปอ.) (AC) - อู่แสมดำ - ประตูน้ำ Samaedam - Pratunam/ ตาราง
- 12 - ห้วยขวาง - ปากคลองตลาด Huai Khwang - Pak Klong Talad/ ตาราง
- 80 (ปอ.) (AC) - วัดศรีนวลธรรมวิมล - สนามหลวง -/ ตาราง
- 25 - รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ - วัดธาตุทอง Pathumkongka Samutprakan - Wat Thad Thong/ ตาราง